Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya Maamuzi Magumu ya JK ilikuwa kukulazimisha wewe Lowassa Kujiuzulu; Asema Nape Nauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Jul 12, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Akizungumza katika mahojiano na Radio Safari ya mjini Mtwara hivi karibuni Nape amesema serikali ya Rais Jakaya Kikwete ndiyo pekee katika nchi hii iliyokwisha kutoa maamuzi magumu kuliko serikali zote zilizopita.

    Nape amenukuliwa akisema...." uamuzi mgumu wa kwanza uliotolewa na serikali ya awamu ya nne ni kwa yeye Lowassa kulazimishwa kujiuzulu, kuvunjwa Baraza la Mawaziri, kuwafungulia kesi kina Mramba na Yona, kuivunja kamati kuu ya CCM na sekretarieti, Ujenzi wa chuo kikuu cha Dodoma na Ujenzi wa shule za kata".
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Nape ni mwongo mkubwa. Ntarudi kusema kwa nini ni mwongo.
     
  3. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh! hii nimeipenda
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nape hebu kuwa mkweli:
    1. Lowassa kulazimishwa kujiuzulu-ni uamuzi wa JK? au ni nguvu ya umma?
    2. kuvunjwa Baraza la Mawaziri-hii ni kwa mujibu wa katiba na wala si uamuzi wa JK. Waziri Mkuu akijiuzulu automatically baraza linavunjika
    3. kuwafungulia kesi kina Mramba na Yona-halafu akampigia kampeni Mramba.Inaingia akilini kweli?
    4. kuivunja kamati kuu ya CCM na sekretarieti-ambayo aliweka mwenyewe ikamwangusha kwenye uchaguzi kwa kupata kura chache
    5. Ujenzi wa chuo kikuu cha Dodoma na Ujenzi wa shule za kata- haya ni majukumu yake na alitumia pesa za umma na wafadhilki na katu si uamuzi mgumu
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,781
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Maamuzi mengine magumu aliyofanya Jk ni kumshika mkono juu na kumnadi Pesambili Mramba na kusema jembe la zamani haliishi makali! Chukua hiyo Nape ukipenda naomba uipotezee!
     
  6. F

    Fareed JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Safi sana, Nape Nnauye na Samuel Sitta wamemjibu vizuri sana Lowassa. Yeye anajigamba kwa kufanya maamuzi magumu gani, kuchukua mlungula wa Richmond? Haya ndiyo majibu ya kumgonga nayo Lowassa kwa tuhuma zake lukuki za ufisadi. Next step iwe kumpeleka mahakamani. Ukicheza na Mbwa atakufuata mpaka msikitini!
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lakini hii ndivyo inavyoonyesha saa nyingine kuwa kijana na Madaraka hakuna heshima kwa Wazee ambao walishika Madaraka kable yake; Nadhani hata wakati wa Uchaguzi wa Kikwete, hajui Lowassa alihusikaje mpaka Kikwete akachaguliwa kuwa Rais; Haonyeshi Heshima? hii ndio hasara ya Utami wa madaraka ya CCM, kweli CCM haingalii ilikotoka.

    Kama kwa Sababu ni Fisadi, Mafisadi wengi kweli ndani ya CCM hawakuanza wakati wa utawala wa Kikwete; Ni Tangu Azimio la Zanzibar toka Utawala wa Awamu ya PILI. Kweli CCM mna matatizooooo...
     
  8. g

    gkalunde Senior Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maamuzi magumu nikugeuza kigoma kuwa dubai ya tanzania na kununua meli katika maziwa yote tanganyika,victoria na nyasa na kuchagua kulindwa na marehemu shehe yahaya.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamani nape yu wapi nahitaji mchango wake hapa jamvini..
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuwekeeni "wimbo" mwingine tafadhali, huu wa maamuzi magumu umechosha masikio, naona sana ni makelele tuuu..!!
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kumtetea Ngeleja ni maamuzi magumu sana yaliyofanywa na JK. Kwa kuwa si rahisi mtu mwengine kumtetea mtu kama Ngeleja.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maamuzi mengine magumu ni kukaa hewani kuliko kiongozi mwingine yeyote bila kuhofia kama ndege itaanguka.
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nape kwani unatumia mnyama? Mbona umeanza kutuna?
     
  14. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    nimerejea. Nape ni mwongo mkubwa sana kudai eti serikali hii ndo iliyowahi kuchukua maamuzi makubwa kuliko serikali zote.

    Kwa taarifa yake serikali ya kwanza na ya pili zimechukuwa maamuzi mazito mara nyingi sana. Pia serikali yya awamu ya tatu nayo imechukua maamuzi mengi makubwa yenye faida kuliko hawa maf..a..la wa awamu ya nne waliochukua maamuzi ya kutuweka gizani mwaka wa tano sasa. Serikali inayowasafisha mafisadi. Serikali inayowapa watu siku tisini kisha inasema haikuwapa. Serikali hii inayosema haitaki kura za wafanyakazi kwa kuwa ilikuwa na uhakika wa kuiba kura.

    Naichukia hii serikali na magamba kuliko maelezo. Inayafanya maisha kuwa magumu kila siku. Pesa haipatikani halafu haina thamani. Huduma kama elimu zinakumbwa na migogoro kila siku. Ni serikali inayoongoza kwa migomo halafu. Serikali ambayo maamuzi makubwa zaidi kuwahi kuyafanya ni kupanga safari za nje kila baada ya siku chache.

    Nape ni mpu...zi sana na digrii yake ya Kihindi nadhani amesomea vyuo vya mkabala na....maana hana logiki katika maongezi yake. Ni kilaza aliyeteuliwa na kilaza gentleman.
     
  15. s

    smz JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli Nape kasema hata kujenga UDOM na shule za kata ni maamuzi magumu sasa naanza kujuliza kwa nini kapewa nafasi hiyo.

    Alitaka serikali isijenge shule halafu iweje. Wamejenga shule kwa sababu ndiyo moja ya kazi zake na pesa za wananchi pamoja na nguvu zao zilitumika. Pengine Nape haelewi maana ya hii sentensi: "Fanyeni maamuzi magumu" msaidieni jamani.
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aloo.......umenijenga appetite tayari!!!!1

    [​IMG]
     
  17. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwa hili la shule za kata pamoja na Ujenzi wa UDOM nape muogope mungu anayestahili credit hizo ni LOWASA kwani ni juhudi zake binafsi ndizo zilizofanikisha hayo yote na siyo serikali kama unavyohubiri.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasiwasi wangu huyu bwana anacheza ngoma asiyoijua! aombe Mungu mabo yasiharibike, otherwise . . . . .
     
  19. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Pumbavu wewe una ushahidi wowote kuwa lowasa alichukua mlungula wa Richmond? Hizo ni propaganda za ccm ili kuwaangalia hao wanao itwa mapacha watatu mkasahau matatizo makubwa ya nchi. Tumetengenezewa chuki kwa hawa watu ili kila unapolala njaa unakumbuka Lowasa, umeme ukikatika unakumbuka lowasa maji yakikatika Lowasa, hatakama lowasa ni mbaya lakini si source of our problem, source is CCM, Tuna sherehekea 50 yrs nchi ikiwa masiki, wameshindwa wakae kando.
    MAAMUZI MAKUBWA NA MAGUMU YA KIKWETE NI KUJIUZULU NA KUITISHA UCHAGUZI
     
  20. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,862
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280
    dah muvi kali sana hili.... nitalicheki hadi mwisho
     
Loading...