Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya bweni la shule ya kikwete hapo kibaha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Crashwise, Oct 15, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    IMG_0138.JPG
    Hii ni moja ya bweni ya shule ya JK hapo kibaha sikuamini, mpaka nilipo ona sare zimeanikwa..

    =====
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wew hii shule ipo kisarawe bana aeneo ya makurunge hivi ila siku hizi haitumiki imeshafungwa mkuu ama kuna nyingine tena? na ilijengwa ya muda tu mpaka madarasa yalipokamilika basi wanafunzi wakarudi kwenye shule yao
     
  3. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Crashwire, sijakufahamu uzuri yakhe.
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sorry gfsonwin, hapo shule iwapi? Au bweni li wapi hapo?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi siyo mwenyeji sana ila mtu niliekuwa nae ndiyo alinipa taarifa hizo asante sana kwa ufafanuzi wako lakini haija fungwa maana kabla sija piga picha kulikuwa na wanafunzi wana fua nguo baada ya kuona gari limesimama na tunajiandaa kupiga picha walikimbia sasa kama imefungwa sare za nini..
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    bweni ni hiyo nyumba ya kushoto mwa izo sare na shule ni ile inaonekana kwambali kwa maelezo niliyopewa...
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nafikiri hawa ni wanafunzi wanaoish hostel yaani wanatoka mbali so wanapanga nyumba za jirani ili kuwa karibu na shule na ni ukweli kabisa imepangishwa wanafunzi kama hostel binafsi
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu hii imepigwa picha kwa nyuma but hiyo nyumba ya udongo unayoiona ndo yenyewe ilikuwa darasa siku hizi imepangishwa kama hostel binafsi kwa wanafunzi wanaokaa mbali na shule ya sekondari Makurunge
     
  9. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu,naona aibu kuwaambia 'wageni' kwamba haya ndio matokeo ya miaka 50 ya uhuru. sasa hapo ni stone-throw distance kutoka makao makuu ya wizara husika, je huko ileje, kasulu n.k. hali itakuwaje?
    Just Thinking Loud!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    image nzito sana 5MB? JK ameweza
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Umeonyesha unaifahamu vizuri shule hii, lakini kama vile unataka kuficha vitu..
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhhhhh siamini macho yangu kama nyumba hiyo ni bweni la wanafunzi .Katika elimu tuna kazi kubwa kutoka hapa tulipo
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    naifaham manake iko njia ya kwenda kisarawe kutokea maeneo ya kiluvya njia ya kwenda kwa sumaye
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu sina software ya kuipunguzia...
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu...
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo hivyo...maisha bora kwa kila mtanzania...
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wenye damu ya kijani huwezi kuwaambia lolote maana licha ya kofia siku hizi kuna na ubwabwa kabisa,umasikini wa fikra ni baba ya umasikini wote ulimwenguni.mungu usitunusuru.
     
  18. m

    maisara Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha bora kwa kila mwenye pesa
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You must be kidding me.....
     
Loading...