Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja kati kauli za mbunge mteule Nasari...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Apr 3, 2012.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakati akitoa salamu za shukrani kwa wapiga kura wake kule Leganga jana, Mbunge mteule alisema hivi, nanukuu kutoka gazeti Mwananchi toleo la leo(No 04298) uk wa 5. "....Walisema msinichague eti kwasababu mimi ni masikini, walisema msinichague eti mimi sina mke, na kuongeza msinichague eti mimi ni mtoto,sasa nikawauliza, mnataka dogo Janja au Kubwa jinga na je bungeni niwe na mke kwani tunakwenda kusuluhisha ndoa?"
    Nimeyapenda haya maneno na naamini kuwa kijana ni kichwa kweli kweli...wewe unayaonaje?
     
  2. t

    torres0909 Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pia Bungeni niwe na kitambi kwani tunaenda kucheza mieleka?
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umegonga Ikulu... KOMBA NA TOT!
     
  4. P

    Pamela MS Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana aliaandaliwa na akaiva kweli kweli,mwisho wa siku kapeleka kilio kwa jiran,hongera sana kijana.
     
  5. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana kichwa kweli hana mchezo

    Yote point

    kiliio amekia majirani zake wanalia mtaana

    Naomba kujua kijana Sioi aliondoka je usa sijapata picha bado kwa walimtelekeza
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SIOYI amerudi Kawe kwa Mdee alikojiandikisha kupiga kura, na hii ni kweli... alimpigia kura ya ndiyo Mdee baada ya Warioba jr kudondoshwa kwenye kura za maono 2010! Muulizeni Kizigha.
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni kweli. ni mzungumzaji wa kuvutia. Nilimsikiliza 'live' kwenye tv. Katika kila usemi wake hapo juu, aliongeza usemi wa kupinga. Mfano:"Walisema msinichague eti kwa sababu mimi ni maskini, lakini watu wa Meru wakasema wanataka maskini mwenzao awawakilishe bungeni, walisema eti mimi sina kitambi watu wa Meru wakasema siendi bungeni kucheza mieleka, walisema mimi sina mvi,Wameru wakasema wanataka dogo janja sio kubwa jinga. Hayo ni maneno yenye mvuto sana. Kwa ujumla maneno yote aliyoyasema baada ya ushindi yalionyesha jinsi alivyokomaa kisiasa. Aliwashukuru pia hata mapolisi na kuwapa kazi ya kufanya.
     
  8. j

    jonson Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    yep dogo yupo fiti sana, hata mimi nimependa sana kauli hii, imenikosha sana. wana ccm wamepata majibu wanayostahili coz wamezidi kuwa wajinga. bravo joshua nasari
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    baada ya hayo maneno alimalizia hivi tulianza na mungu tutamaliza na mungu
     
  10. a

    arinaswi Senior Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kabisa, kwani bungeni anaenda kutoa ushauri wa ndoa?? ukweli ni kwamba sisiyemu are so dull, they cannot even crash a political opponent!! no wonder they sign bullcrap contracts that have made us so miserably poor and yet we are sitting on vast wealth! it is high time that the intelligent minds take over the reigns of leadership and rescue the masses from this burdensome yoke sisiyemu have put us under
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau alisema anawataka askari kuwafungulia vijana wake waliompatia ushindi ili asherekee nao sivyo ataomba awekwe na yeye ndani ili asherekee nao! kwakua hawezi kusherehekea kwa furaha wakati waliopatia kura wamewekwa LockUp!
     
  12. bayonamperembi

    bayonamperembi JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nassari ni hazina kwa CHADEMA na taifa kwa ujumla. Ni mtu mwenye uwezo wa kujenga hoja, anaujasiri, ni mpambanaji na ana vision. Kwa umri alionao naamini atakuja kuwa mtu mashuhuri na wa kuheshimika sana hapa TZ.
     
  13. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je akina Issaya Mgulu walisikia kilio chao na kuwaachia wapambanaji wa CDM ?
     
Loading...