Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOI Wajiunga Tena na MGOMO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sigma, Jul 5, 2012.

  1. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni baada ya mabadiliko ya hali ya Ulimboka.

    Wagonjwa waliokwishalipia tu ndo wanaonwa leo.

    Emergence yasimama.

    Source: Mimi niko ground zero

    UPDATE:
    Kutoka gazeti la Mwananchi
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani this time Kikwete ndo atatafuta mwajiri mwingine na si madaktari.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Moto ule ule
     
  4. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Homa inapanda na kushuka,
    Wananchi sasa ndo watagoma barabarani kwa niaba ya madokta
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani, hii serikali ya aina gani? Mbona kama kuna uhuni unaendelea. Mara Lugalo Hospitali ya rufaa, wakati ya Muhimbili inawashinda.
     
  6. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo matatizo ya kutibu dalili za ugonjwa unaojulikana na kutibika badala ya kutibu ugonjwa wenyewe
     
  7. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mwaka ulianza na mgomo na utaisha na mgomo.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama mvua za kiangazi,,,,,,,,inanyeshaaa inakata,,,mara inanyesha gongo la mboto ila ukonga kuna manyunyu,,,,,kesho mnaskia ipo msamvu tu,mazimbu jua kaliii,usiku inapiga mlali hadi mafuriko,lakini milima ya SUA kukavuuuu,,,,,,,,
    kinachofanyika sasa ni paka na panya wanatekenyana,wao wanaskia raha kutekenyana kwao
     
  9. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hadi kikwete atakapowapigia magoti madokta
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Acheni upotoshaji,

    Hakuna mgomo wa madaktari.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata watawala wanatawala ki-mgomo,,,rejea kauli ya pm kugoma kutoa kaul ya serikali bungen,rejea jk kugairi ghairi kuwahutubia wananchi au wazee wake
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Hii series ni kama 24 hivi, utamu haushi unahisi kama series ndo imefika ukingoni kumbe mambo ndo yanakolea. Off my eyes.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani afya ya Ulimboka ni muhimu sana kuliko afya za wagonjwa walioko hapo muhimbili?
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    thibitisha
     
  15. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,407
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Tumekusikia "Gamba" mwaminifu.
     
  16. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aluta continua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safari hii Liwalo na Liwe, Dhaifu sijui watasema nini?
    Madokta kutoka Iran haiwezekani tena, washalikororoga na bendera zao.
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    No stone to be left unturned
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Waliohamasisha mgomo kwa manufaa ya kisiasa, wameaibika. Haya nendeni mkawashawishi wanajeshi LUGALO kugoma!!
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu mabadiliko ya hali ya ulimboka yanahusiana nini na shughuli za MOI tena?si yalishaisha na wamerejea kazini.au kuna mengine ebu tujuze coz waleta uzi wanaleta news in kidusu dusu form
     
Loading...