Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOI hali tete kwa wagonjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jan 25, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mgonjwa Silas Tipugi (anayenyweshwa uji), akihudumiwa na ndugu zake wakati akisubiri kufanyiwa upasuaji katika Taasisi ya Mifupa Muhimbili (MOI) jijini Dar es Salaam jana.Tipugi, alivunjika kiuno katika ajali ya gari.Kumekuwa na huduma isiyoridhisha MOI kutokana na mgomo wa madaktari wakishinikiza maslahi zaidi.(PICHA:MOSHI LUSONZO)
     
  2. C

    Claxane Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muongo manesi hawajagoma
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    serikali ipo kazini kutafuta hela ya kulipa mishahara ya January - suala la madaktari na posho zao ni pending kwa sasa. Kuhusu wagonjwa wananchi muwe na subra tunatafuta suluhisho la kudumu.
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    wewe sidhani kama unaakili sawasawa, kwani umesikia manesi wamegoma au madaktari.. sio lazima kila thread ukoment.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Yule bonge wa Clouds muongo kumbe
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi nashangaa sana serikali hii inashindwa vp kukaa na madaktari wakamaliza haya mambo kwa amani,
    nchi mnayoisifia kwa amani ndo hiii inashindwa kukaa na kuongea. HII NCHI SI YA AMANI ILA NI YA WATU WAOGA!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    hela za kwenda davos zipo kuhudhuria kikao kisichokuhusu..jk bwana
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    tatizo serikari yenu inafiikiri kila kundi la wafanyakazi ni walimu....nyoooo!! hiii ngoma nzito, madaktari???? mmewaonea walimu na wastaafu wa africa mashariki mpaka basi

    na sasa tunawasii wafanyakazi wa viwanja vyote vya ndege kugoma kutokurusha ndege nje ili hata nyie viongozi mkiumwa tufe wote hapa hapa mpaka kieleweke....
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    sio bonge sema claud fm yote imekaa kinafki tuu
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    In red, na magonjwa yawe na subira au wapelekeni India wakatibiwe
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kama nilivyosema, mwenye uwezo wa kupeleka mgonjwa wake india anaweza kufanya hivyo - kwa asiyeweza basi asubiri wakati tunaandaa mchakato wa kuandaa mazungumzo na hawa madaktari. Poleni wananchi lakini tuvumiliane suala hili kama nilivyosema mwazo tumeshaliingiza kwenye mchakato.
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajf
    Hilo suluhisho la kudumu,litapatikana kwa hali halisi ya nchi hii?.mi naona ingefaa kuitwa suluhisho la dharura!
     
  13. N

    Njenjema Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manesi ndio wanafanya upasuaji au?Ebu ongeza fikra kidogo
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Fanya kazi yako ya kusafisha wagonjwa waliojinyea hapo muhimbili na sio kuingilia kazi za watu wengine..unesi ujafikia kwanini kudandia hoja za watu?
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kudadadeki,NEN0 JUU YA NENO.
     
  16. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchakato I like the word!! linatumiwa na mafisadi na wasio serious!!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama udaktari ni taasisi basi ni taasisi muhimu sana. serikali inatakiwa ikae chini na kumaliza tofauti na madaktari kwa manufaa ya wagonjwa na wananchi!
     
  18. S

    STIDE JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi zinakutosha kweli? Tafadhari usitaftie watu ban kwasababu ya ulimbukeni wako wa kuparamia Jf!!
    Elewa kwanza kinachoongelewa, sio utunishe tu domo kucoment upuuzi!! Ndugu zetu wanahangaika huduma hakuna ww unaleta ushabiki!!? NYAMBAFU!!!!



    "amani"
     
  19. K

    KIBE JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi wenye haki nchii ni madaktari tuuu au mbona polisi wapambana na majambazi watu hatari ,lakini mshahra laki na nusu ,mbona hawagomiii?.hapo ni uzalendo tu haupo kwa hao watu wa afya .
     
  20. P

    PAFKI Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wewe mshamba manesi ni madakitar? kama hujui kaa kimya au waambie wakawafanyie operation basi kama wana weza,ACHA KUCHEZA NA TAALUMA ZA WATU WEWE GAMBA NINI
     
Loading...