Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Oct 27, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    Akiwa kwenye mdahalo na Sekioni Kitojo Mohamed Said amesema kuwa waislamu hawakuchoma makanisa waliochoma n wahuni waliotumia mgongo wa uislam.
    "kwanza si waislam waliochoma kanisa, mwislam hawezi kuchoma kanisa kama kanisa limechomwa watakuwa ni wahuni wa mitaani wamechukua upenyo ule kufanya uhalifu wao' alisema
    kumsikiliza bonyeza hapa
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nipo kwenye simu sijayasikiliza hayo mazungumzo ila ningependa kujua kama kitojo kamuuliza na wale waliovunja ukuta na kuvamia kiwanja(mali halali ya mtu) na wenyewe ni wahuni?
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama waliochoma ni wahuni, sasa mbona wanataka kuandamana ili waachiwe kule mahakamani? cha muhimu ni kwamba wanatakiwa kuhubiri amani sio fujo huko kwenye radio iman na magazeti yao ya ajabuajabu.
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hao wahuni hawachomi misikiti?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    hakumuuliza hilo swali
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Moja kati ya mamtatizo makubwa ambayo yanatukabili watanzania leo hii ni kuukataa ukweli hata kama unajidhihirisha mbele ya macho yetu
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    wanafikiri sisi watanzania ni wehu....
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Mohamed Saidi anajulikana alivyo mgonjwa wa udini. Ingawa sasa anajiweka mbali na waislam waliochoma makanisa, anasahau kuwa haya ni matokea ya mahubiri na misimamo ya watu kama yeye. Swali zuri sana limeishaulizwa ni kwanini kama ni wahuni wanaotafuta upenyo sijui wa kufanya nini wasichome misikiti pia? Tell it the birds mwanangu waliochoma wanajulikana na wametumwa na nani.
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    That old man's words are poisonous for the young generation as well as for the well being of the nation, I have never

    ever meet a nonsense old man like Mohamed said.
     
  10. p

    promi demana JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waislamu ni wanafiki sana, tukianza kuwaponda hao walichoma makanisa wanasema eti sisi tunauponda uislamu! Wakiwa kwenye midahalo mara wanadai waliochoma makanisa ni wahuni,
    sasa which is which?
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    aseme baadhi ya waislam walichoma moto makanisa! kuna uhusiano kati ya uislam na uhuni??
     
  12. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mohd said ni mchochezi kuliko sheikh farid na ponda wakichangwanywa pamoja.
    Huyu ndo anafaa kusweka kizuizini milele
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Angerahisisha angesema baadhi ya waislam ni wahuni angeeleweka, haiwezekani watu wapange mikakati yao msikitini alafu wanaitwa tena siku ya swala alafu waitwe wahuni
     
  14. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ukikuta anavyojidai kuwa ni muislam safi... Huwezi kuamini kuwa Mohamed Said in mnafiki in the real sense of a hypocrite:

    Anapoeleza kuonewa kwa waislam, basi atataja kila mtu mwenye jina la kiislam kuwa ni muislam.
    Anapodai kuwa waislam ndio waliopigania uhuru wa TZ basi kila mwenye jina la kiislam ni muislam.
    Akipiga makadirio yake ya uongo kuhusu idadi ya waislam Tanzania, kila mwenye jina la kiislam ni muislam

    Lakini


    Unapomtajia wahalifu wenye majina ya kiislam, anasema hao sio waislam.

    Hypocrisy!!
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukitaka kujua unafiki wa hawa jamaa: kama kipengele cha dini kingewekwa kwenye sensa, hata hawa 'wahuni' waliotokea msikitini na kwenda kuharibu na kuiba mali ya kanisa ungeambia ni waislamu ili idadi yao iongezeke...tuliwauliza sana kule kwenye nyuzi za sensa, hivi muislam ni nani? angalau leo hii wametujibu(ingawa kinafiki) kwamba kuwa muislam siyo kuitwa abdallah na kuingia msikitini tu...kuwa muislam ni zaidi ya hayo ndiyo maana wengine wanaitwa juma na kuswali misikitini lakini wanaishia kuitwa wahuni tu siyo waislamu...!
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwanini hao wahuni hawakwenda kuchoma misikiti na nyumba nyingine???
    au ndio kusema waislam ni wahuni!!!
     
  17. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, ni ajabu sana haya mambo. sasa kuandamana kuwatetea wahuni kwa nini?
     
  18. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    utamtambuaje muislam? Na utamtofautisha vip muislam na wahun wenye majina ya kiislam..!?
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kichekesho ni kwamba, waliiba na kuiba, wamechoma makanisa alafu wakaiba mifaa vya muziki na viti. na kuna watu wanataka kuandamana kuwatoa gerezani......kama hawana vifaa vya msikinini wangesema tuchange sadaka tuwanunulie...manake walikamatwa navyo ivyo vitu.
     
  20. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kama ni wahuni basi na yeye ni mhuni, kwa 7bu waliochoma makanisa walitokea misikitini na mikakati ya kuchoma makanisa iliandALIWA huko
     
Loading...