Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed Trans yapinduka na kuua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUDO, Oct 22, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi la Mohamed Trans lililokuwa linatoka Dar kwenda Bukoba limepinduka eneo la Kyetema kilometa chache kabla ya kufika Bukoba na kusababisha kifo na majeruhi.

    Kamanda wa kikosi cha usalama barabarani Mkoa wa Kagera Marison Mwakyoma amethibitisha na kuwa alikuwa anaelekea eneo la tukio.

    Tayari abiria mmoja amepoteza maisha na wengine wako hahututi hospitali ya mkoa.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni sana majeruhi pamoja na wafiwa..haya mabasi yatatumaliza
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Duh!wiki ya usalama barabarani mkoani Kagera na bado ndani ya wiki moja the bus overturns?tunamshukuru Kikwete na sie hatutaacha kuwazika bandugu betu lakini ccm ikae ikijua,IPO SIKU.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    hapo ccm imehusika vipi?. Tuache ushabiki usio na maana.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Poleni majeruhi. R.i.p marehemu.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tusubiri ban ya kampuni..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni wahanga wa ajali..
     
  8. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ninavyofikri kwa sasa serikali ifikilie namna ya kudhibiti hizi ajari..Ajari imekuwa kama sehemu ya Maisha yetu..
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Road accidents are second to Malaria in causing deaths and disabilities in Tanzania, UN report says. In the first half of 2011 alone, more than 20,000 souls perished in road carnages while 5,000 others were critically maimed. The figure only indicates number of casualties which was reported and officially compiled, without considering unreported accidents.
     
  10. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana ndungu wa marehem na majeruhi
     
  11. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna haja ya kuja na radical measures to reduce road accidents.Binafsi sipendi dereva kijana,hawa wengi wanakesha bar na kuzini usiku then asubui tunawakabidhi mabasi,matokeo ni kuendelea kutuchinja.Dereva mwenye familia mara nyingi ni makini zaidi,sheria ipitishwe ya kuwazuia vijana chini ya umri wa miaka 30 kuendesha mabasi ya abiria kwani vijana wengi kwa kutokuwa na familia na umri mdogo wanakuwa less responsible.
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa. Tunawatakia nafuu ya haraka majeruhi. Tunataka kuona ushirikiano kutoka serikali kama ilivyokuwa kwenye msiba wa yule Mchina ,maana ajari zimekuwa nyoka hatari anayeua watanzania kila uchao huku serikali kazi yake kutuma rambirambi tu.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mohamed Trans nayo ifungiwe, nadhani katika mabasi yanayoongoza kwa ajali nalo hili lipo kwenye orodha! Poleni wajeruhi wote na nawaombea kwa Almight God mpate nafuu.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa. Mungu awajaalie waliojeruhiwa kupona haraka na kurejea kwenye shughuli za ujenzi wa familia zao
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    poleni sana...
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sasa hii ni too much! Poleni majeruhi na R I P kwa yule aliyefikwa na mauti!
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Hapo juu mkuu (Mzee) kataka kujua ccm inahusika vipi,ni hivi ccm ndo chama kinachotoa dola na si vinginevyo na kwa vile chama kipo ili kutoa mwongozo kwa serikali na serikali inatekeleza ilani inawezekana chama kimeshindwa kuona tatizo la ajali kama ni tatizo na hivyo kushindwa kuishauli na kuielekeza serikali...chama legelege daima kinazaa serikali legelege (EL falsafa i.e,tenganisheni kofia)

    Hiyo ni moja,pili ni jukumu la serikali kulinda maisha ya raia wake,sasa leo ndugu zetu wanachinjwa kama kuku barabarani kwanini serikali imekaa kimya?na kwanini chama kimekaa kimya?ama hakina washauri?
    Sasa tumlaumu mtoto ama mzazi kwa kutokuwajibika katika kumlea mtoto na kumtunza

    Mkuu hoja yangu iko hapo,siilaumu serikali ila chama maana chama ndo kilishinda ili kuunda serikali
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Subirini salam za JK za rambirambi!! Yani sijui lini ajali zitakwisha..And bad enough it seems no one is responsible....Mungu tuepushie mbali!! Get well son majeruhi...
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kupitia kikwete
     
  20. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yooo mawe! Kyetema,balabala mpya,kibeta,rwamishenye,kwa fokasi stendi km chache tu kufika wanaua kesho narudi home kulivalia njuga lazima nionekane mshari kwa hili! Inamaana kale kakona ndiko kaliko mshinda..
     
Loading...