Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed trans,taqwa,master city na sumry zapigwa ban na sumatra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Dec 1, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mamlaka ya usafirishaj nchi kavu na majini(SUMATRA)imeamua kuyafungia mabasi ya kampuni ya SUMRY,TAQWA,MOHAMED TRANS na MASTER CITY kutokana na kusababisha ajali,adhabu hiyo itaanza nov 19 mwaka huu.
    TAQWA imekumbana na kiama hicho kutokana na ajali yake ya hivi karibun ambapo watu 18 walifariki baada ya kugongana na lori la Azam,nalo mohamed trans lilipata ajali maeneo ya picha ya NDEGE
    sosi:MWANANCHI
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani hizi ajali si ni "kazi ya Mungu"? Sasa mabasi yanafungiwa kwa nini?
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safiii..wasiishie hapo madeleva na wamiliki wa mabasi nao inabidi wakapimwe akili ya barabarani.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    tarehe 19/11 ya mwaka gani? Leo ni Decemba mosi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    It meanz yalishafungiwa labda walitaka kuutaarifu umma,au typing error za mwandish,
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bado hakuna sheria ya kuwabana madereva wala matajiri
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waweke sheria ngumu,
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    azam nao wamefungiwa?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ripot ya police ya ajali ya taqwa inasema chanzo cha ajali hyo ni UZEMBE wa dereva wa BASI!
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hapana, Yehova Mungu ambaye mimi ninamwabudu na kumtumikia, siyo chanzo/kisababishi cha ajali.
    BWANA wetu Yesu Kristo apewe sifa na watu wote waseme Amina.
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, Jana nimesafiri na Sumry. Naomba mtuambie ni mabasi ya kwenda wapi na wapi? Au labda amri hiyo inaanza mwakani.
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtani aliahidi atarudi mpaka leo hatumuoni. Mwambieni arudi tu. Mayahudi wa zamani sio sawa na hawa wa siku hizi.
     
  13. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mh nina mashaka na hilo kwani jana nimesafiri na mtl kutoka mwanza au ni mwakani???
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    ngoja niingie kwenye web ya TFF
     
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mbona yapo barabarani
     
  16. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sumry mbona bado iko barabarani
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni dec 19,labda ni typing error ya gazet
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan had kamat ya utendaj ikae
     
  19. u

    utantambua JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaona raha sana kukashifu imani ya mwenzako? Unadhani sisi hatuwezi kukashifu imani yako? You need to grow up!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaweza kulieleza jukwaa iman ya jamaa
     
Loading...