Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed trans Dar-Mwanza-Geita kerooo tupu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Sep 5, 2011.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu safari kati ya mwanza,dar,shinyanga, geita, kwa basi hili ni kero tupu! Hakuna utaratibu wa siti, wala ratiba ya kuondoka/kufika kwa wale wa Geita kulala feri ya kigongo ndio imekuwa kawaida. Wafanyakazi majibu mabaya wanasema "nenda kokote kwani hao Sumatra na trafiki bosi kawaweka mfukoni" Hivi hizi taasisi zina udogo kiasi gani kutosha kwenye mfuko wa huyo bosi?
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo, hiyo kampuni karibu itatoweka kwenye hiyo biashara. Kampuni nyingi za usafirishaji wa abiria huwa zinaishia pabaya ama kutokana na mwenye mali kutojali baada ya kulewa pesa, au kupigwa vitwa na makampuni mwngine kwa kuwekwa wafanyakazi mapandikizi, au kushindwa kujiendesha kutokana na utaratibu mbovu toka mwanzo.
     
Loading...