Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed Said ni Shujaa wa wakati huu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by domokaya, Feb 2, 2012.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Nimesoma maandishi ya Mohamed Said na nimegundua kama kila mtu angekuwa kama yeye nchi hii isingefika hapa ilipofika. Mohamed Said ni shujaa anayethubutu kusema yale ambayo wengi wetu wanayaogopa kuyasema.

    Tungekuwa na ujasiri wa kuyasema leo wabunge wetu wasingedai posho nyingi namna hii, mgomo wa madaktari, Madudu ya TBS, uwongo dhahiri wa viongozi wa juu wa nchi yetu na mengine lukuki hayeshi nikiyaandika hapa. Yote hii imetokana na tabia ya unafiki wa kutaka kujua sisi ni akina nani hasa, tuna silika zipi na tumetoka wapi.

    Tunakataa migongano ya mawazo na otofauti wa fikra ambao ndiyo ungetupelekea kupata maarifa mapya na badala yake tunasema huyu anatuvuruga, huyu anavuruga amani, tunataka kila mtu afikiri sawa na mwengine, kila uongo unaosemwa na waloutengeneza tunauamini. Mtu akidai haki yake eti yeye si mzalendo, mzalendo ni yule anayekubali kuonewa.ema hawa walafi na wana upendeleo kwa sababu tu hauko nao imani moja unaitwa wewe mdini.

    Miaka itapita iko siku watu wataujua ukweli watamtafuta Mohamed Said awaelekeze watamkosa, watayatafuta majambia.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hii thread itakuwa na udini wa hali ya juu.....subiri uone
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika ni mwandihi mzuri sana na mara zote katika maandishi yake anasimamia kile anachoamini kuwa ni kweli pasi na kuyumba yumba.

    Kumbuka waswahili husema Msema kweli huchukiwa na jamii yake. Tulio nje tunamuona ni lulu na azina kubwa sana kwa Tz hususan kwa wana historia. Ndio maana anaalikwa na vyuo vingi sana vya nje kufanya nao mihadhara lakin Tz hakuna kitu.

    Hongera sana Mohamed Said.
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaalikwa ktkt vyuo vipi hivyo?
     
  5. n

    nasri athumani Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kama muhamedi said Tz..anaebisha nimvivu wakufikili
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Atakua anaalikwa kutoa mihadhara vyuo vya uarabuni bila shaka huyu,......lakn ni poa_maake mihadhara yote ni poa,iwe ya elimu dunia ama ilmu akhera.

    hongera yake.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Natoa wito kwa sisi wapinzani wote wa MS tusichangie kabisa uzi huu. Haya ni matokeo ya zike mbegu zake za sumu ya udini na chuki dhidi ya Ukristo na Nyerere alizozipanda humu, sasa ndio zinaanza kuchipua!. Tukianzisha ubishi itakuwa ndio kupalilia mbolea ili zimee vyema.
    Wote tukubali katika umoja wetu kuwa ni kweli hakuna kama Mohamed Said! ili thread ijae wasifu tuu bila pingamizi!.
    MS Oyee!.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Ni kweli!.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ila nimewaomba wapinzani wote wa sumu ya MS tusichangie au tusupport tuu!.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi kamwe kumuacha aendelee kupanda mbegu na chuki zake za kideen....

    Hebu watuambie ana ushujaa gani?
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimeheshimu ushauri wako!
    VIVA MS lol
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taifa linasherekea miaka 50 ya uhuru wengine wana chuo kimoja tu tena cha kupewa na Mr Clean! Mwambieni huyo mtu wenu akafuge majini na kufundisha madrassa.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mi simjui,.kutoka moyoni
     
  14. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Hili ndilo ninaloliona kila kona katika nchi yetu watu wanaukimbia ukweli, wanauogopa, unawasuta, unawachoma miyo yao kwa sababu wameamua kuishi katika uongo. Imeandikwa kuwa kweli itakuweka huru siku zote, lakini sisi tumeamua kujiweka katika uongo. Matokeo ya maisha yetu na hali ilivyo leo ni sababu ya unafiki na uongo, oungo na unafiki ndio imekuwa tabia yetu, watu wazima wanaopaswa kujiheshimu wanatamka uongo hadharani hali wakijua huo ni uongo. Waziri mkuu anasema hivi, Rais anasema hivi, ni wazi mmoja wapo ni muongo na anaongopa bila kujali kitu kwa vile anajua anaishi katika jamii iliyolelewa katika uongo, imefanya uongo sehemu ya maisha yao na kila wanapotaka kufanya lolote lile wanatoa sababu za uongo ambazo hizo ndizo zinazokubalika. Msema kweli anachukiwa na kupingwa, anatukanwa na kusakamwa, watu wanataka uongo tu, uongo ndio unaowapa faraja, ukweli unawanyima usingizi, wengine wanadiriki hata kuwashawishi wengine wasishiriki katika mijadala inayotafuta ukweli kwani hawautaki kuusikia ukweli wala hawataki wengine waujue ukweli. Tusizungumzie udini, tusitaje imani tuseme tu mambo ambayo viongozi wetu wametudanganya, tuyaoredheshe na pia tujiangalie tumefanya nini katika kushughulikia uongo wao halafu pia tujiangalie tumefanya nini katika kumshughulikia Mohamed Said na "uongo" wake halafu tupime tumetumia nguvu nyingi wapi.
     
  15. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sisi wengine wageni, haya tuambie ushujaa wake?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Inakutisha 83 vs 17?

    Tumeshaanza kuibomoa taratibu tena scientifically, wacha phobia yako ya Uislaam, au ni guilty conscious inayo kusumbuwa?
     
  17. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ww ni mpinzani wa MS au baadhi ya maandishi yake? Mbona na ww baadhi ya maandishi yako ni ya uchochezi? Uandishi ni kuandika uhalisia, haijalishi kama Pasco na wenzake wamefurahishwa/wamechukizwa. Kila binadamu ana akili zake timamu, usilazimishe kuingia kwa lazima kwenye akili ya mtu umlazimishe utakavyo. Usijifanye unawasaidia watu kufikiri, huo ni ujinga wa mwisho.
     
  18. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sure!
    MS HOYEEE..
    MIHADHARA HOYEE...
    Buguruni mnyamani hoyee..
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si mmezoea JK anavyowabeba kama mazoba! 2015 mtalia kilio cha mbwa koku. Shame on you!
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Du! hii kali ya mwaka.Mie namfamu mzee yule kuwa ni mchochezi asie na fikra za kisomi hata kidogo.
     
Loading...