Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed Mwameja Yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 30, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Jamani mwenye ufahamu ya kule aliko yule nyanda mahiri wa kunyaka penati a.k.a Tanzania One, Mohamed Mwameja aliko, anijulishe ili niweze kuwasiliana naye na kuongea baadhi ya mambo.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu
    Mwameja tuko nae timu ya veterani kule Ukonga Mageraza, njoo siku za jumamosi na Jumapili pale uwanja wa magereza ndani utamkuta... Ukitaka namba yake njoo pembeni
     
Loading...