Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed Mwameja hatomsahau Al-Haj Muhidini Ndolanga

Discussion in 'Sports' started by Ndibalema, Apr 13, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukipata nafasi ya kuzungumzia masuala la ya soka la tanzania na aliyekuwa golikipa wa timu ya Simba na Taifa stars, Mohamed Mwameja, ni lazma akusimulie kisa hiki.
    Miaka ya tisini enzi hizo Muhidini Ndongala akiwa ni Mwenyekiti wa chama cha soka cha tanzania(FAT).
    Taifa Stars ilikuwa katika michuano ya kuwania kufuzu kushiriki michuano ya mataifa ya Afrika, ikawa imebakiza mechi moja ya ugenini ambayo Taifa stars ilihitaji droo tu na timu ya taifa ya Bukinafaso ili ifuzu kushiriki michuano ya mataifa ya Afrika.
    Inasemekana Ndolanga alipokea hongo, mpaka siku ya mechi inakaribia, Mwenyekiti huyo akatoa comment kwamba FAT haina pesa ya kuigharamia timu hivyo timu ikajitoa na kuiachia Bukinafaso ifuzu kiulainii.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa Mwameja anahusika vipi? Mwameja aligombana na hicho kibabu sijui ilikua issue gani kibabu kikamwambia hatakaa achezee Taifa Stars labda kibabu kiondoke FAT enzi hizo. Yale yale ya Maximo na Kaseja. Hilo la hongo kwa kibabu wala simo.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Amemkumbuka tu mwameja.
    Simba si unawajua. Wakiona watu wao hawasikiki wanalazimsha wasikike.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndiba - Kwani na Mwameja alistahili kupata mgao au ni vipi? Au hii mechi ingemtoa vipi Mwameja?
     
  5. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Takukuru nao walikuwa wapi?
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu habari **** ina utata kidogo taifa Stars haikuwahi kuhitaji droo ifuzu mara zote tunakuwa wa mwisho au wa pili kutoka mwisho. Mwameja alikosana na Ndolanga baada kufungisha kizembe bao la faulu dhidi ya Misri.
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thithemi kitu...............................................eka du!!!!!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo takukuru haikuanzishwa.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siwezi kukukatalia kama hii habari ina utata kwani siwezi kumwamini Mwameja (ambaye alinipa habari hii)
    Pia nakumbuka vizuri kwmba miaka hiyo Taifa stars ilikuwa 'kichwa cha mwendazimu'
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa Mwameja, anasema yeye alikuwa kizalendo zaidi hivyo kufuzu kwa stars kungeipaisha Taifa kisoka.
     
  11. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo kama angeongelea ukiritimba wa FAT,hapo ningemwelewa!!! Ila ndolanga na Mwameja ni hoja mbili toufauti
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Yule haitwi Muhidin Ndolanga...
    Anaitwa ALHAJ Muhidin Ndolanga...
     
Loading...