Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed Mpakanjia is no more!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mponjoli, Sep 14, 2009.

  1. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Wanajamii,

    Habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa Mohamed Mpakanjia aliyekuwa mume wa marehemu Amina Chifupa Mpakanjia hatunaye tena.Amefia hospitali ya Lugalo.

    Habari zaidi baadaye.
     
  2. Mohamed Mpakanjia is no more!
     
  3. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana nimepokea taarifa kuwa mpakanja amefariki jioni hii majira ya sa atisa pale hospital ya lugalo, taarifa hizi nimezipata kutoka kwamtu aliyekuwepo hapo lugalo hospital. Mwenye taarifa za uhakika atuwekee hapa maana ikumbukwe kuwa huyu mtu amekwishazushiwa kifo zaidi ya mara tatu sasa.

    Kama ni kweli ametangulia mbele ya haki basi na mungu ailaze roho yake mahali pemapeponi.


    Amen
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nimepata message sasa hivi hapa kuwa Medi mpakanjia amefariki, kama kuna mtu ana taarifa zaidi please,
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah ni kweli amefariki dunia katika hospitali ya Lugalo wanadai Rimonia ndo imemmaliza.
    Poleni sana wafiwa
    R.I.P Mpakanjia.
     
  6. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du! Amemfuata au ameitwa?
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa.

    Hata Mkuu Mponjoli fuatilia source ya habari hizi uweze kuthibitisha, huyu jamaa alisham-bip Mungu mara kadhaa na baadae kuambiwa kuwa hakufa.
     
  8. K

    Kisanduku Member

    #8
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda huu wengi bado tumo makazini lakini nimetumiwa message kwama Mohamed Mpakanjia dakika chache zilizopita kwenye hospitali ya Lugalo ambako alikuwa akisumbuliwa na pneumonia. Ni hospitali ile ile aliyolazwana kufia Amina Chifupa mwaka jana.

    Je wana JF mnaweza kutuhakikishia habari hii ambapo mtoa habari wangu anasema Radio Clouds wametangaza.
    Kama ni uzushi basi Moderator tupilia mbali hii subject na samahani wote
     
  9. K

    KIMBOYA VUMILIA Member

    #9
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    APUMZIKE KWA AMANI...amina
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    MegaPyne Mkuu, is this true or nimesoma vibaya??? Aliugua ghafla au ni nini?? Anyway, siku nyingi sijamsikia huyu bwana na nyimbo yake tena naona hawaimbi. R.I.P Med wa Mpakanjia.
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pole sana wafiwa, mungu amlaze mahali panapomstahili.

    R.I.P Medi wa Mpakanjia
     
  12. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Poleni familia, na mtoto/watoto wake, Poleni marafiki zake akina Dr. Nchimbi n.k kwa huu msiba mzito! amemfuata mke wake Amina, hapa duniani ni sehemu tu ya kupita,

    Mungu aipumzishe roho yake mahala pema peponi.
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mpakanjia!! We will always remember you! Poleni wote wafiwa Mungu awape nguvu kwenye wakati huu mgumu!!
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ina maana naye ameuga Neumonia kama mkewe Amina??? Poleni ndugu, jamaa na marafiki hasa watch dog wake Dr. Nchimbi aliyekuwa anampatia habari za mkewe Marehemu Amina akiwa Bungeni.

    Siku zote duniani tunapita, hata kwa utajiri mkubwa kiasi gani tunao lakini siku moja tutauacha na kuzikwa kwenye udongo usiozidi mita 2.5 ukiachilia wale ambao Mungu amewajalia urefu zaidi. Tujiandae kwa kuishi vizuri kwa kuwa na mahusiano mazuri na kila mtu. R.I.P Med Mpakanjia. Your legacy will remain!!!
     
  15. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Apumzike kwa amani Ameni
     
  16. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh kifo hakina huruma, R.I.P Mohamed
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rip med
     
  18. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anaumwa pneumonia
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu alikuwa mgonjwa muda mrefu! RIP
     
  20. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mpakanjia.
     
Loading...