Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOGAS shortlists

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msaguro, Jun 22, 2011.

  1. m

    msaguro New Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani kama kuna mwana jf anayefahamu kama mogas wameshatoa shortlist sababu tuliomba na wenzangu lakini no feedback
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pia naona kimya,ntampigia meneja ili anipe uhakika kama wameshaita. Usiofu ntakujibu soon.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nafasi zipi hizo wakuu?
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mfanyakazi wa MGS International hakuna nafasi za kazi kwetu kumejaa.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    acha ubabaishaji wewe. Kama kweli hauko serious maana hata moja ya morning briefing ktk mwezi wa mei meneja alitaja kuwa kuna huitaji wa sales executives nafasi6, na nyingne kadhaa. Labda useme zilipotangazwa kwenye gazeti na kwenye web ya kampuni ilikuwa geresha. Tuseme kumeshaundwa zengwe. Maana wabongo mh!
     
Loading...