Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mogae kazeeka vibaya! Wa-xhosa mkimsikiliza mmekwisha!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Oct 20, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mogae ataka wapenzi wa
    jinsia moja wahalalishwe
    19 Oktoba 2011 14:50
    Botswana haina budi
    kuhalalisha wapenzi wa jinsia
    moja na biashara ya ukahaba ili
    kuzuia kusambaa kwa
    maambukizi ya UKIMWI, Rais
    wa zamani wan chi hiyo Festus
    Mogae ameiambia BBC.
    Bw Mogae, aliyeongoza
    serikali ya Botswana kuunga
    mkono Baraza la Aids
    amesema ilikuwa vigumu
    kukampeni ngono salama
    wakati mambo hayo mawili ni
    si halali.
     
Loading...