Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOEVT toeni basi hizo ajira tujue mapema nani wa kupata nan wa kukosa Januar si ndo hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gidytitus, Jan 4, 2012.

  1. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Wizara husika na ajira za walimu na wakufunzi toeni bac hzo ajira, ili 2jue mapema km ni kuendelea na private ze2 ili 2saini mikataba mipya au 2ache. Januar, mwez wa kuanza na plan mpya ndo huu unayoyoma!
    Umeniskia wewe Shukran Kawambwa na Murugo wako??? Fanyen fasta.
     
Loading...