Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOEVT Imekula kwenu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Aug 23, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa kutoka vyuo mbalimbali vya Ualimu wa Sekondari ( T.T.C) zinasema kwamba mpaka tarehe 20/08/2012. idadi ya wanachuo waliochaguliwa kwenda kusomea stashahada ya elimu ni wachache mno pamoja na kuwa deadline ya kuripoti ilikuwa ni tarehe 12/08. Moevt imekula kwao kwani walishindwa kujua kuwa idadi kubwa ya waliokuwa wametuma maombi walifanya application vyuo vikuu, nao wakawachagua kwenda vyuoni. Kwa sasa wategemee kukosa idadi kubwa ya wanafunzi kwani kinachosubiriwa sasa ni tamko kutoka bodi ya mikopo ili wadau wafanye maamuzi ya wapi kwa kuelekea.
     
  2. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna reserve list , dont worry
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Duh! Pole yao,mimi mwenyewe Korogwe nimewaweka pending...nasubiri loan board watangaze kwanza. Nikipata mkopo wa kutosha,ndo hivyo wanisahau kabisa.
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hiyo reserve list ndo nini?
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    safi sana, vijana kazeni buti, nendeni vyuoni msije jutia
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unashauri dip au tusubiri loan!?
     
  7. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kupanga ni kuchagua
     
  8. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kwenye lecture huulizi maswali, chaguO NI LAKO chuo au DIP
     
Loading...