Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mods tusaidie

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Sep 8, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Najua kuwa JF ni jukwaa la watanzania wa kada mbalimbali. Kwenye home page kuna kura ya maoni inayohoji ni nani anayekubalika zaidi kuwa raisi. Majibu yake wote tumeyaona. Lakini tunajua kuwa upepo wa siasa unaweza kubadilika hata overnight.

    Kutokana na kuwa kampeni zimeshaanza, na mengi yameshasemwa, wa kutoa sera wameshatoa, wa kuchafua wenzao wameshachafua, naomba mod u-renew hiyo kura ua maoni tuone mwelekeo wa upepo kwa sasa. Ahsante.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TOOOO LoW
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Whats too low...
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Great sinker
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ku renew maana yake ni wewe upige kura pale jaribu ku vote uone kama haitabadilika automatically huna haja ya kuwaambia Mods.
     
Loading...