Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MoDs piga ban wafuatao tafadhali:

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Jun 14, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lizzy: For obvious reasons.
    Erickb52
    : Kwa kum cheat Amyner ,
    Amyner: Kwa kum cheat Erickb52
    The secretary
    : Kwa kumkataa bishanga,unamkataa bishanga we nani? Asprini: Warembo wote jf wa kwake,kha! MoDs piga ban huyu.
    Cantalisia :Kwa kumwacha Rejao kisa eti kachalala,kwani ulimpendea hela?
    Paw
    : apigwe ban huyu,mahusiano yake na Roulette yanatia shaka.
    Invisible:Ushaambiwa ubadili avatar husikii,kula ban,
    Kongosho: Umezidi ulevi,mara unywe kimpumu,mara komoni,gongo ndo usiseme,kula ban
    CUTE: kwa kuingilia mapenzi ya Mwali na Saint Ivuga ,
    Saint Ivuga: Kwa kuvunja uaminifu kwa Mwali,kamata ban hiyo,
    afrodenzi
    :kwa kumficha The Finest chini ya mvungu wa kitanda,kula ban mpaka umrudishe jf ,
    Kipipi:Nilikwambia unitafutie mke jf,hujatekeleza hilo,tafuna ban hiyo,
    @Dark City: Husninyo jamani Husninyo,kula ban mpaka urudi na mjukuu wako jamvini,
    TANMO: Umezidi umbea mpaka unautungia gazeti,lamba ban,
    Nyani Ngabu: Kajizi haka...life ban,
    Michelle: ndo nini sasa jana kunigandisha? Kula ban ya 24 hrs,
    Eiyer: hivi wewe,kutoa 'like' unaona ni sawa na kung'oa jino? kula ban,
    @sobhuza Boflo na @Figanigga: vichwa vyenu ndo serikali zenu,kuleni ban,
    Erotica
    : Umezidi kututia mhemuko na post zako,kula ban,
    Zinduna: Nani kakutuma utoe siri za unyago hazarani,kula ban,
    Mtambuzi: kwa ku do sauzi afrika bila kitendea kazi...remember? kula ban,
    Naendelea kupitia akaivu ya jf,nikirudi nawashushia rungu kina
    The Boss
    The Rock Mamndenyi cacico(tena wewe nakutafuta) Kaizer Fixed Point gfsonwin na genge lenu lote.
    PS: AshaDii MwanajamiiOne Yummy klorokwini charminglady marrytina na Dena Amsi rekodi zao safi kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una hatari wewe? Ntakupiga ban ya nanihii hadi ufungwe P.O.P
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Mods piga ban Bishanga kwa kuleta uchochezi wa wazi kabisa ili wengine wale ban.
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    akaivu yangu utaipitia na macho yakutoke hutakuta kosa la kunifanya nile ban.................... kazi ni kwako
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani hao wasafi wamehonga kwa kweli, wengine wana mwezi hawajaoga.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Aisee P.O.P haimtoshi nitakuendea kwa sangoma busha size yake kutembea mpaka ERICKB52 amletee guta
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    napita hapa..
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    well said Kaizer, aanze alif, hapo aliporukia patamshinda! karukia pabaya sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kongosho chunga sana hiyo naniliu yako inayotema cheche
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani muacheni Bishanga amefanya uchunguzi wa kina mnajua eee:music:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bishanga, mzima wewe, kadogoo ubatizo wake lini, au sweetlady kampeleka mtoto kwenye nyumba za kulelewa mayatima?? mimi utaisoma akaivu weeeeee, chonde usije toka povu tu mwisho wa siku!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fixed Point, jamani mkwe mzima wewe! ubarikiwe, uwe na siku njema!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    tusingeweza kujieleza vizuri kama ulivyomwambia Kaizer. chezea watoto wa mujini ambao wana mahela yao, siyo kusubiri kutolewa na prosoo Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    salama kabisa mkwe cacico, hofu kwako na binti zangu.... nawamissije!
    barikiwa pia my dear
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mi naomba mods waanze na wewe ikibidi wakupe ban ya miezi miwili.:happy::happy:
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mnaonifuata fuata nawaangalia tu, nina mganga chanika ana uwezo wa kupoteza kalio zenu
    Ndo mtakalia vichwa.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh Fixed Point....wakikutaka wanakutaka wao sio ubishooo......nimemkumbuka Gmpoleee na sredi yake ya GX 100 ya kuazima kutongozea lol (sijui hakajafunga shule au hadi sensa?)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi hamjamuelewa Bishanga? Katolewa nje na binti humu sasa wote waliomponda ktk ile thread ndo kawaombea BAN. We Bishanga ndo wa kulambwa BAN kwa kuwaaibisha the so called mabepari wa kihaya
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Mimi nikila ban ni hasara kwa jf members, sababu utawafanya wasiingie jf. kila wakijaribu kuingia watakua wanakutana na alert;
    KUNA TATIZO TUNASHUGHULIKIA, WENZETU WANASHINDWA KUINGIA JAMII FORUMS.SAMAHANI KWA USUMBUFU.KWA MAELEZO ZAIDI TUANDIKIE support@jamiiforums.com.
    unacheza na mimi weye. Mia
     
Loading...