Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mods nimeipenda hii fonts mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Apr 7, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nashangaa jf fonts imebadilika na kuwa tofauti sana na mwanzoni'wakuu naomba msibadilishe hii ni safi sana nimeipenda!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mods correct juu pale'nimeipenda?thank you!
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
Loading...