Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moderm za zain sh 15000 tu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by barnabie, Mar 20, 2012.

  1. b

    barnabie Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huawei e220 hsdpa usb modem zinauzwa,ni pm
     
  2. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    toa mawasiliano basi tukucheki mkuu
     
  3. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kijana fanya utaratibu wa kuweka namba za simu bwana hau hizo modem za wizi nini kuwa muwazi wadau tunazitaka tukazichakachue
     
  4. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Weka namba ya cm basi
     
  5. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nitumie nahitaji sana moderm za airtel, Tz hakuna zain tena angalieni msije uziwa kanyaboya
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kampuni mama ni celtel mkuu...
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa hayuko serious, kuhusu modem za zain zipo ila chache na ndio ninatumia.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Au za magumashi ,modem za airtel zinauzwa mara 3 ya hiyo bei
     
  9. j

    jmnamba Senior Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei mhh! Au ndio mjini hapa...?
     
Loading...