Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moderm za airtel toka juzi huku same na himo mbona zinazingua?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MBUFYA, Sep 20, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani mimi tangu juzi modem yangu ya airtel inakataa kuunganisha mtandao, nimejaribu kuuliza watu wengine wanao tumia airtel hapa na wenyewe tatizo ni hilo hilo. kama kuna mtu wa airtel hapa atusaidie jamani kabla hatujazichakachua hizi modem
     
Loading...