Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moderm ya airtel imeingia maji!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ralphryder, Mar 9, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani haionekani hata nikichomeka ktk pc! Ila mwanzo ilionekana network ikawa tatizo,nikaichomoa bila kufata utaratibu baada ya kuwa imekaa muda bila kuonyesha network! Msaada pls!
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama vipi ianike juani kwanza mpaka ikauke, halfu ujaribu kuichomeka tena
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu inauwezekano wa kupona kabisa, yangu ya SASATEL mtoto aliitumbukiza kwenye kiombe cha chai ikazama yote......Nilichofanya niliifungua nikaianika juani kuanzia asubuhi hadi jioni nilipoirudishia kitu kina piga mzigo kama kawaNext time kifaa chochote cha umeme kikiingia maji kama kina betri toa kama kipo kwenye umeme disconect fasta ,kisha unahakikisha unakikausha kwanza kwa ukamiilifuKuendelea kuichomeka kwenye pc wakati bado haijakauka inaweza kupelekea ikapata shoti ikawa mwisho wake
     
Loading...