Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moderm nzuri kuliko zote ni ipi?tigo,airtel?voda?zantel?ttcl? what is the best?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hute, May 25, 2011.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    waheshimiwa, tafadhali, naombeni mwenye uzoefu wa hizi moderm za internet za mitandao ya simu anisaidie kitu hiki, mwanzoni nimekuwa nikitumia zantel kwa muda mrefu, nilikuwa Dar es salaam, niliposafiri kuja mkoani kwa kuhamishwa kikazi, haipatikani hata ukisimama kwenye kilima kirefu namna gani...nimeiweka sandukuni hadi nikitembelea dar. nilikuwa naona kama wao, hasa kwa dar ndo wazuri kwahabari ya bei nafuu, hasa hybrid, bundle zao za wiki na mwezi.

    sasa huku mkoani nataka kupata net mpya,...matangazo kwenye radio na tv ni mengi, kila mtu anashindana hata hawahawa zantel ambao mkoani hawapo...naombeni mzoefu anisaidie, mtandao gani bora kuliko yote, wenye bei nafuu kwa mtu wa kipato cha chini, ulio faster na unaofika Tanzania nzima kwa internet? nitashukuru sana kama mtanisaidia jibu...kati ya hiyo niliyoiweka juu.
     
  2. w

    wllmboya Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ningependa kujua upo mkoa upi hasa lakini nijuavyo modem ya voda ndiyo safi nimekuwa nikitumia mkoa wa kilimanjaro.
     
  3. S

    SACoNa Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mara nyingi mahali ambapo kuna voda na zantel inashika? Mimi nakushauri utumie airtel.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ZANTEL ni nzuri zaidi Mkuu.
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    niko singida, zantel haishiki kabisa hata ukipanda juu ya kilima...voda naogopa garama, kati ya tigo na airtel ipi bora kwa garama na speed kubwa?thanks all for ur contributions.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh!!! Voda kimeo
     
  7. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    kwa uzoefu wangu i think tigo ni nzuri kwani unaweza kuchakachua extreme kwa mia 350 tu siku nzima speed ya farasi
     
  8. waseinc

    waseinc Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    modem ya airtel ni nzuri na inafaa kwa mtanzania wa kipato cha chini kwaupande mwingine network ya Airtel imesambaa nchi nzima.
     
  9. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tumia Airtel ndio ipo poa hata coverage yake ni kubwa lakini Zantel hamna kitu mimi mwenyewe modem yangu ya Zantel nimeweka sandukuni.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama upo huko basi nunua modem ya Tigo kisha ichakachue uitumie kwa voda na airtel maana ni bei rahisi,
    Pia waweza nunua ya voda ukaichakachua pia ili uweze kuitumia kwa Tigo na aitel ila bei ipo juu,
    Sikushauri ya airtel ngumu kuchakachulika unless kama umepanga kutumia kwa airtel tu
     
  11. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    modem Safaricom upto 7.2Mbps,mtandao Airtel au Vodacom.........
     

    Attached Files:

  12. c

    chelenje JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nunua tigo kama unataka cost ya chini, ila kwa speed tu ni Airtel.....
     
  13. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unachakachuaje tigo kupata extreme ya siku nzima kwa shilingi miatatu hamsini? je ni unlimited
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasatel bomba
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ZANTEL ni bomba kinoma
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    TTCL, lakini nasikia kwa sasa zmeisha cuz zinanunuliwa kama njugu.
     
  17. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safaricom ni nzuri,unaweza weka line ya tigo,airtel,vodacom na iko poa,
     
  18. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi ninayo hiyo modem ya SafariCom ya kenya,nishauri ili niweze kuitumia ktk mtandao wa Airtel or Vodacom
     
  19. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TTCl is the best than anything
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Let's share your maujanja
     
Loading...