Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moderator, vipi mchapo wa pasaka wa jonesgwalu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Futota, Apr 27, 2011.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani tangu jana narudi rudi kwenye JF chit-chat nikitafuta muendelezo wa discussion ya mchapo kutoka kwa ndugu Jonesgwalu (sijui kama nimepatia), ilikuwa ni ka mchapo kuhusu mashosti.........na njemba.... mtazamaji (who posted the topic) akitupasha nini hasa kilichotokea kwenye bar moja hapo mtaani. Yaani ni mchapo wa kuvunja mbavu, tatizo sasa umepotea, vipi moderator kulikoni? hebu turudishie bwana LOL
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie sikuuina lakini kama unachekesha na ni mchapo basi hebu jaribu jukwaa la jokes inaweza kuwa imepelekwa huko
     
  3. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jukwaa la jokes pia nimetembelea ku check, nimerudi hadi page ya sita hivi, hakuna.
    hivi mtu anaweza kufuta post mwenyewe? pengine mwenyewe ndugu jonesgwalu aliamua kuifuta.
    La moderator chonde chonde tafadhali rudidsha post, inafurahisha, nzuri baada ya siku nzito ya kazi mchana kutwa, unapata mchapo wa kukuchana mbavu namna hiyo.
    cheers!
     
Loading...