Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modems za airtel kimeo, wanatuibia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by thatha, Oct 3, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kampuni ya simu ya Airtel wanaibia wateja wao kupitia modem zao, wameshanijeruhi zaidi ya mara tano. Wanaiba kupitia bundle unazonunua, mfano leo unanunua bundle unatumia kwa siku 9 siku ya pili ukinunua bundle size hiyohiyo unatumia kwa dakika 40 inakwisha bila ku-download chochote. Ukipiga kuwauliza unapewa majibu ya kiubabaishaji yasiyokidhi na mbaya zaidi kila upigapo namba 100 ambayo ni ya customer care unakatwa shs 54. kwa kuwa unalazimika kupiga mara kibao bila ufumbuzi kupatikana wao wana gain through the tsh 54 for every cal you make, huu siyo wizi jamani? NAWASILISHA.
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jukwaa mkuu mod peleka mahala usika uhu uzi
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hao jamaa mi nilishaachana nao kitambo hawafai ni full ubabaishaji. Achana nao mkuu!
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Changanya na za kwako!!
     
  5. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mi nilishahamia ttcl siku mingi sana
     
Loading...