Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modems on sale

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mike2011, May 20, 2011.

  1. M

    Mike2011 Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasatel internet modem;goes for tzs 30,000 but i sell mine at tzs 18,000
    ttcl internet banjuka modem goes for tzs 29,900 but i sell mine at tzs 18,000

    both modems are in good condition and i have used them for less than 1 month!!

    reason for selling; am broke and need a quick buck.
    contact; call 0715435408 am at banana.
    thanx.
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    KAKA sitakikuharibu Biashara iala kumbuka SASATEL wapo strictly sana na Modem zao zote zimesajiliwa sasa hiyo sio ya uwizi?

    Je upo tayari kwenda ofisini kwao tukabadilishe UMILIKAJI yaani kuondoa Usajili wako na isajiliwe na Jina la mteja.

    Naongea hivyo sababu kunajamaa alinunua modem kienyeji kwenda sasatel AKAKAMATWA NA KUPATA AIBU KUWA MODEM NI YA WIZI.

    SO hapo inakuwaje.

    Pia kama unataka Internet ya Bure kabisa ni PM.
     
  3. M

    Mike2011 Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no problem mzee,nataka kuziuza maana nilisha muazima jamaa modem yangu ya sasatel na akaitumia bila shida.so i hope atakaenunua yeyote hata leta complication za kuomba jina la usajili libadilishwe,hata hivyo hizi modem ni plug and play so cha msingi ni kuingiza tu vocha na kutumia.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hujajibu swali lake.hapo kwenye umilikaji,manake kuna siku itakuwa na shida na itahitajika kufika ofcn..ongelea hili itasaidia kupata mteja
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wakuu hivi inawezekana kuifungia modem ya ttcl iliyopotea.
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ungetoa ufafanuzi kwa ili, ina maana mtu akikuPM utampatia internet ya bure? hakuna malipo malilpo yoyote utakayohitaji kwa mtu atakaye kuPM kutaka hiyo internet ya bure?
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Is Uncle Rukus = Muganyizi?
     
  8. Kiumbemwanadamu

    Kiumbemwanadamu Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwa blue, nitapataje huduma? nina modem ya zantel na ninaishi kilimanjaro.
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yeah! ndiye mwenyewe..... nimejivua Gamba.
     
  10. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona huyu Mike2011 kaingia mitini tena?. Mike uko tayari kwenda ofisi za Sasatel kubadili umiliki?
     
  11. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mie nipo tayari mike2011. niuzie hiyo ya sasatel. ni pm kwa maongezi zaidi.
     
  12. M

    Mike2011 Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matatizo ya hivyo ni hadimu sana kutokea but kama yakitokea na nipo around basi sina tatizo naweza kwenda.
     
  13. p

    peacebm Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nataka ya airtel kama iko wakuu nipo down town
     
  14. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kaka kaka hivi umesahau kuwa jamii forum mtu akisachi google tu anapata mambo yanayoendelea humu bila kulogin wala nini!!! any way mtu akini PM nampatia full details thats it!!in privatte
     
  15. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    ni PM kaka
     
Loading...