Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem za vodacom utata mtupu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KIBONGOMKUTI, Sep 18, 2012.

  1. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikitumia Modem za VODACOM kwa muda mrefu sana lakini tangu mwezi Juni 2012 nahisi kuna uzembe au wizi wa makusudi unafanyika katika mtandao wa VODACOM. Hapa ofisini kwangu Staff wengi huwa tunajiunga na BOMBA7 lakini kwa miezi hii mitatu naona tumekuwa tunaibiwa pesa zetu;
    - Kila ukiweka salio HUPATI connection.
    -Kila muda wa salio ukiisha unapata taarifa kuwa salio lako limeisha.
    -Wakati wa kuweka salio VODACOM mko faster kuchukua pesa zetu.

    Najiuliza salio linaishaje bila kutumika au ndo wizi mtupu mnatubania connection mkijua kuwa siku zikiisha mnatoa taarifa. Inaniuma sana kama hayo MAHEKALU yenu mnayajenga kwa kutuibia wabongo wenzenu, ebooo acheni hizo bana. Arrrrrghhh
     
Loading...