Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem za voda zimezidi wizi wa wazi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Msolopagazi, May 17, 2011.

  1. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mie nashindwa kuelewa hawa mafisadi wa Vodacom yaani karibia miezi miwili sasa kila nikinunua bundle yaani baada ya dakika chache tu unaambiwa bundle yako imekwisha jaza hela tena.

    Ukiweka ukianza kufungua Jamii forums hata hujafika kwenye topics unaambiwa your bundle is depleted. Hivi tatizo hili linawatokea hata nyinyi wana jamii au ni kwangu tu. Naomba mnijuze kibaya zaidi ukipiga simu customer care wanakwambia watatuma sms kwa kitengo cha ufundi, kibaya zaidi sijawahi kujibiwa hata siku moja.

    Jamani huu si ni wizi wa mchana kweupe ndo maana nimeshindwa hata kupost kwa muda mrefu sana mpaka nafikiria kuuza modem yangu hata kuigawa ninue za mitandao mingine.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu yangu....hili tatizo hata mimi lilinikuta tena nikaenda mpaka ofisini kwao wakaniambia hakuna shida watanirefund....mpaka leo sijawasikia miezi miwili sasa......nilichofanya....imenibidi nichakachue hiyo hiyo modem yao sasa natumia zangu airtel kwa raha zangu
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    TTCL wako poa sana tena kasi ya ajabu zaidi
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    huwa nasikia sifa zao sana....bei zao unaweza kufahamu?
     
  5. O

    Ombeni Charles Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kosa lao tatizo hii kampuni imeshaingiliwa na MAFISADI.
     
  6. G

    Georgedastan Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahia jamii forum sana big up.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  8. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini ubanane kwenye ki-bittle wakati kuna Marcopollo! Mi nliwahama siku nyingi

     
  9. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du, nilifikiri peke yangu kumbe tuko wengi!. Labda mwenzetu aliyefanikiwa kuchakachua atufundishe nasi kama atapenda, maana wala hatuinjoi chochote kwa sasa. Binafsi nijaribu bundle 30 ikaliwa kama mchezo, nikajaribu kawaida ndio usiseme!.
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hamieni zantel speed ni 3.1mbps ama airtel speed ni 236.8kbps in most cases. n they are relatively cheap. buy 500mb at 10,000 per month, 400mb at 2,500 per month respectively. cina experience na ttcl.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    hapa natandaa na ttcl,30,000 kwa modem,..mi nimejiunga na huduma ya banjuka,..buku unabofya kwa masaa takribani matatu kwa usiku na speed ni ya ajabu,..atleast speed ipo juu and that what matters most to me
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hakikisha kwanza umezima automatic update ya windows, au ya anti malware yoyote
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Tumia ttcl modem.unlmited download per month 45000/=,..au banjuka 1000/= per hour,..500/= kwa night
     
  14. c

    ccr airtel Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hamia airtel utaweza kupata ofa ya 200MB,dk 10 na message 100 kila mwanzo wa weekend (ijumaa hadi jumapili) ukiongeza salio kuanzia sh 1000 utakaloweza kulitumia saa nne usiku hadi majogoo
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Inakuaje??? I use Voda 24/7 and sina shida hio....
     
  16. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Labda mwenzetu utusaidie unafanyaje, maana yangu nimeamua kuiweka kwenye droo siiwezi!. Niliponunua walinishauri niingie kwenye bundle, nami baada ya kuingiza vocha tu nikachagua bundle ya elfu 10 ambayo ni 250mb. Ilikuwa kama saa 8 mchana sikuitumia sana nikaizima, kwenye saa 10 nikatoka kidogo nikamuacha kijana wangu. Niliporudi saa 2 usiku hamna kitu, nikafikiri labda alitumia nafasi hiyo kudown load vitu ndio maana. Baada ya siku 2 nikaweka tena elfu 10 kwa mtindo huo huo, ilikuwa saa 12 jioni nikatumia mpaka saa 2 usiku, kuja kesho yake kufungua hamna kitu. Nikajaribu kuweka bila ya kuingia kwenye bundle mambo yale yale, nikaona huu msala nimeiweka kwenye droo la kabati siiweziiiiiiiii!
     
  17. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli hawa jamaa wamekuokota, pole sana!
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    hahah kaka 10,000/= VODA unapata UNLIMITED SERVICE for 7 DAYS. Soma tena products zxao ndugu yangu mimi natumia ya 25,000/= kwa mwezi unlimited na ipo njema tu kwani napata kwa siku zaidi ya 3GB.

    Pia kumbuka kudisable AUTO UPDATE YA WINDOWS na ANTIVIRUS kwani hizo huwa zina kula tu kwa kwenda mbele. hasa hiyo ya AUTO UPDATE YA WINDOWS ndio kiboko!
     
  19. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mi nafahamu kuwa kila kitu kina faida naa hasara zake thats y NATUMIA LINE YA MAZABE NAPATA FREE UNLIMITED internet...poleni sana na Kama hutakishida hamia SASATEL fungua web yao utapata ahueni.kuna unlimited day unaweka JERO unasurf hadi macho yanauma kuangalia POST ZA jamii forum.
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo jero si kwa modem za sasatel bali ni kwa simu zao kuzitumia kama modem, speed yao ni kichefu chefu
     
Loading...