Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem za tiGO zina chakachulika?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uncle Rukus, Feb 14, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kujua kama hizo modem za tiGO zina chakachulika ili ni wanunulie vijana wangu wajimwage na Airtel,

    wamezishusha bei hadi TSH 30,000.




    jinsi ya kuchakachua.

    View attachment 24558
    Jaribu hii hapa
    View attachment Modem Unlocker.rar
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mganyizi hii kitu hata me niko katika ufatiliaji!!
    ila i heard ziko counterblocked so haziwezi kuchakachulika,unless you flash the modem,ambayo haijakuwa completely proved..
    oh lets wait for others,they may have some ideas
     
  3. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakuu mimi sijakutana nazo ila kama ni counter blocked from factory. he he hee! not possible with codes request. kuna njia inatumika ila sijajaribu hii ya tigo. nitanunua moja kesho then i will work on it andpost results.
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ukifanikiwa kuipata usisite kutujulisha kama ina chakachulika.
     
  5. k

    kindboy Senior Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani vp Modem za Zantel zinaweza kuchakachulika? kwan naitumia kwa mda mrefuu sasa na inakula pesa ile mbaya
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna sababu ya kuichakachua hiyo modem ya Zantel , kama wamekula noti zako sana huu ni mda wako wakula GB zao... Nicheck pm nikupe ujanja.
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tigo imemwaga modems mahususi kwa promo ya valentine kwa hiyohiyo bei ya 30,000/=, inaisha end of Feb.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka hebu ni PM nami nianze kula GB zao
     
  9. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka Mganyizi pls ni PM na mimi kuhusu Zantel modem,
     
  10. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Muganyizi na mie nipm namna ya kuzifaidi hizo gb za ztel, natanguliza shukrani
     
  11. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo bwana, wizi mtupu.
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wizi bongo ni kitu cha kawaida tu... wao wanatuibia na sisis vile vile kuna shida gani hapo?
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu mnaotaka ni wa PM, nyie ndio mnataka niwasaidie na bado mnataka mimi niwatafute inakuwaje hii? imekaa sawa kweli? leteni hizo PM haraka.
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh, kuchakachua...twaaafwaaaa!
     
  15. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo manake mi siwalaumu wala nini ila ndiyo hivyo tena wote ninyi ni wezi tu.........nashukuru umekubali though.
     
  16. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimejaribu kukutumia private message nikapata ujumbe kuwa umeblock private message
     
  17. t

    tononeka Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nielekeze jinsi ya kuchakachua zantel modem
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    walituuzia modem za EVDO kwa 350,000
     
  19. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lets wait for calvin powerss resultsss
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmh! Sijablock PM yangu, subiri niangalie kwenye setting za profile yangu.
     
Loading...