Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem za kushika signal za wireless internet kwa computer zisizoshika wireless internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kichwa Ngumu, Oct 20, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heshima
    naomba kusaidiwa kujua wapi nitapata Modem za kushika signal za wireless internet kwa computer zisizoshika wireless internet
    nikipata na bei yake itakuwa vizuri zaidi
    natanguliza shukrani zangu za dhati
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwa wireless internet unamaanisha nini? Unataka kuunga na kampuni ya simu kama Voda au Tigo? au unataka kuunga na Wifi?

    Modem ya Voda 30,000 kwa kuangalia website yao.
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nadhani anazungumzia external wireless device, na mim pia natafuta hii kitu!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wote hamueleweki jamani! "External wireless device" ndo nini? Kuweni specific kwenye maswali yenu mtasaidiwa.
     
  5. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    amekusudia external wireless
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    kama wataka wireless kadi ya ku plug kwenye laptop, zipo zinafanana kama vi flash mara ya mwisho nilinunua lefu 30 dodoma kwenye duka flani lakain nadhan ukienda kariakoo huwezi kukosa
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    mi nnayo nyumbani ya desktop langu mi natumia netgear ipo kama ivi

    [​IMG]

    Hivi vitu vimekua adimu sana ila kuna maduka duka ya wachina unaweza pata jaribu uhuru ile try ur luck
     
  8. j

    junior05 Senior Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaulizia modem either iwe na line ya service provider au flash burnt na hiyo modem iwe. Na uwezo wa kupokea wireless signals, two in one
     
  9. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ninayo wifi 3com kwa laptop ambayo haina wireless, hii inakufaa,
    View attachment 68847 hii utaweza kupata wireless kutoka ISP,
    lazima akupe ruhusa kupata wireless yake, kwenye public wireless unapata bureee
    angalizo, hii sio modem , so usitegemee kupata network ya voda, tigo nk

    Ni PM TU meseji tuongee biashara.
     
  10. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hiyo haipo, hakuna kitu kama hicho nchini
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    labda kaw maelezo haya utanielewa
    ofisini kwetu kuna wireless internet ambayo provider wetu ni TTCL broadband
    na tuna laptop kama tatu hivi hazina access ya wireless internet na inakuwa vigumu kutumia cable kwa sababu laptop hizo watumiaji wake ni watu wa kuzunguka tuka ofisi moja hadi nyingine na mara nyingine hata kwenye korido
    hivyo tulitamani tuwafungie modem zitakazo receive wire less internet ambayo ipo ofisini.
    sina uhakika kama hicho kifaa kinachoweeza kupokea wireless signal kinaitwa modem
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ok hapo umeeleweka, hiyo haiitwi modem unachotaka ni Wifi adapter/dongle, za USB ndo popular siku hizi inafanana na 3G modem au flash drive kwa muundo. Kuna hizo kama mansaka... aliyoweka ila laptop nyingi haziji na hiyo port ya kuchomeka hilo lidude siku hizi.

    Hakikisha kwanza kuwa hizo laptop kweli hazina uwezo wa Wifi, sio rahisi kwa laptop iliyotengenezwa ndani ya miaka 5-7 iliyopita kutokuwa na uwezo wa wifi. Laptop zengine zina switch ya kuzima na kuwasha wifi au angalia kwenye device manager. (Win 7) Nenda start type device manager, fungua kisha nenda sehemu ya Network Adapters angalia kama una wireless network adapter au weka model ya laptop yako tutajua.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  13. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Zinaitwa wireless network adopter. Zipo za internal hizi zinatumika sana kwenye desktop na external ambazo waweza kutumia kwenye desktop au laptop ziko kama flash. Sio MODEM. Modem ~ Modurate Demodurate.
     
  14. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ok sasa kimeshaeleweka.. The Question is zinapatikana wapi na how much?
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Duka lolote la compyuta sio rahisi kukosa, bei zinatofautiana sana kuendana na brand na uwezo wa hiyo adapter, so shop around.
     
  16. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hapa Dar jaribu pale Sunray computer (zamani sunrise) lipo barabara ya uhuru karibu na M bank
    utapata hiyo kitu kwa bei nzuri maana wao wanauza bei poa.
    duka lingine ni zawadi technology pale Msimbazi
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Network Acces

    Shop Location:
    MS MEGHJI LTD
    Makunganya Street
    Next to Nevada

    Telephone:
    Khalil - +255713225922 /
    +255788511511
     
  18. Nickojr

    Nickojr Member

    #18
    Apr 8, 2015
    Joined: Feb 18, 2015
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kuna program mpya inayo itwa "" mobile patner " ina features zote Wi-fi,phone calling,ussd,message etc jaribu kudonload hii dashboard alafu ui replace iyo dashboard yako ya zamani(eithe airtel,tigo,voda and zantel....
     
  19. Mwl.RCT

    Mwl.RCT Verified User

    #19
    Apr 8, 2015
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 4,312
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ukiifuatilia hii mada vyem utajifunza yafuatayo
    • Mtu mwenye pc isiyo na wireless adapter anataka aweke wireless adapter ili aweze ku_detect na ku_connect pc yake kwa wireless network - Anatafuta Hardware yaani wireless adapter
    • Wakati hii " mobile patner " yenyewe inahitaji uwepo wa wireless adapter kwanza, ndipo utaweza kushare internet na device zingine, yaani unaifanya PC au laptop yako kuwa Wifi -Hotspot
    • Hivyo siyo sahihi kutoa ushauri kwa mhitaji wa Hardware (wifi adapter) kuwa aweke software (" mobile patner ")
     
  20. Srebrina

    Srebrina JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2015
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zipo madukani mi nilinunua shinyanga inaweka laini aina zote pia ni wireless ina kama ka eria inakamata mawimbi mita 350
     
Loading...