Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem yangu inanisumbua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitabu, May 31, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu nuna modem ya voda,kwa hapa nilipo,network unasumbua sana,Kama kuna mdau anayeweza kuchakachua tafadhali naomba msaada!!!
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Upo maeneo gani? Kama upo dar ni pm ili ichakachuliwe na uweze kutumia mtandao wowote ule kwa kutumia modem hiyohiyo hayo makampuni yanatuibia sana! Tena utatumia 2500 tu kwa mwezi mzima
     
  3. K

    Kativo Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Ushauri mzuri sasa mie sina modem kwa hiyo ninunue alafu ntakupataje? Mie niko arusha. Kativo
     
  4. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nipo mapinga,ni baada ya Bunju kuelekea B'moyo.Upo wapi Mkuu nikutafute
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Samahani kwakuwa kimya kiongozi nimepigwa BAN account yangu ya Boss wangu! Hebu nipigie no 0715865544 nitakuchakachulia hiyo modem na bwana Katavi nunua modem yoyote hizi wanazouza za promosheni za voda,tigo,airtel,zantel,sasatel zinakuwa na port ya kuweka line hivi!!
     
Loading...