Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem ya mtandao upi itanifaa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tindikalikali, May 14, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wana jf habari zenu? Nimesikia malalamiko mengi kuhusu modem za tigo na airtel pia, vp kuhusu Zantel na Ttcl? Cost vs efficiency vinahusika
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    zantel elfu1 unatumia1/2hr wezi
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    TTCL wapo kisiasa zaidi they dont means business, covarage yao ndogo bundel sio affordable sana na unakuwa limited kutumia ttcl tu, modem zao hazina machakachuzi.

    ZANTEL walinza vizuri sana lakini baada ya kushiba customer wamegeuka bundle zao wizi mtupu, modem zao hazina utundu.

    SASATEL hawa nao wapo wapo tu kama hawapo covarage yao ndogo sana tena hapa dar tu, modem zao hazina utundu.

    VODA ipo powa kwa bundle za juu mfano elf30 unlimited mwezi, kwa walala hoi maumivu, covarage ya kutosha na cha ziada modem zao zinachakachulika so u can use it kwa tigo na airtel,pei ya modem ipo juu

    AIRTEL hawa jamaa kwa sasa ni kimbilio la walala hoi na bundle yao ya mb 400 kwa tsh 2500, covarage wapo powa tatizo lao modem zao hazichakachuliki na bei ipo juu

    TIGO wageni sokoni bundle zao angalau, covarage kimtindo sio sana, modem zao bei powa na zinachakachulika kwa kutumia na voda na airtel

    pima chagua,
    ushauri tigo inafaa, bei ndogo rahisi kuchakachua, unakuwa flexble kwa tigo,voda na airtel. au nunua ya voda nayo inachachulika ila bei kubwa kidogo.
    Sikushauri ttcl,zantel na sasatel kwa uchumi wetu wa kibongo bongo labda kama upo njema
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwani umenipa yote, hyo bundle ya 400mb ya airtel ni limited?
     
  5. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    sio limited 4oomb kwa 2500
     
  6. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi natumia sasatel, jero (500)tshs.unlimited 24hrz.Mi naona iko poa tu labda kama uko nje ya Dar hapo ni ngumu.
     
  7. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je bundle ya 400mb airtel inatumika kwa 24hrs au zaidi?mimi natumia data siku ya 500 kwa 24 hrs lakini inaisha faster sana,naombeni mniwezeshe jinsi ya kuenrol 400mb.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ttcl ndo mpango mzima..speed ya ajabu.
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa nini bei zinatofautiana hzo modem
     
  10. g

    gooner Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuma neno INTERNET kwenda 15444
     
  11. mazd

    mazd Senior Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Modem na Net iliopoa kwako ni ile unayohisi itakishi mahitaji yako na kulinganisha na kipato chako.
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu sasatel ni wahuni sana, hiyo bundle ya unlimited 24hrs kwa jero ni kwawale wanaotumia simu za sasatel kama modem na hii haiwahusu wenye modem za sasatel.
    Speed yao ni kichefuchefu kwa bundle hii.
    mimi ninayo modem ya sasatel the best bundle kwangu mimi ni sh 7500 unapata gb 1.6 kwa siku tisa,na speed yao inatia moyo
    lakini nikiunga kwa simu kama modem niweke hiyo ya jero unlimited yaani speed huwezi kudownload file la mb 100 kwa siku,
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasatel SpeedWeek+ Ni Bomba nilikuwa Zantel nimeachana nao baada ya kuleta Mizengwe kwenye Highlife yao.
     
  14. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila m2 anapigia upatu mtandao anaoupenda au kuutumia yeye, sasa jamani eh upi bora? Au nayo mpaka tupige kura? Mjuzi yeyote wa mambo hayo au aliyetumia yote atoe ufafanuzi hapo tupate jibu la manufaa!
     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mimi nadhani ni kulingana na matumizi yako kama wewe ni mzee wa downloads nakushauri utumie ya ttcl. Lakini kama ni matumizi mengine ya kawaida tumia airtel au zantel japo nao wana matatizo yao but so far naona ttcl is the best one even for downloading coz speed inafika hadi 3mbsps
     
  16. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ttcl mobile na ttcl broadband kiboko bwana achana na hii kitu ingine yote!
     
  18. zizon

    zizon Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifupi ni ivi kaka airtel ndo kila kitu kama upo mkoani ambako airtel ipo sina uhakika na zinginezo hasa ttcl na sasatel bt voda ,airtell,tigo ambazo ni known, air tell ni kiboko kwani 2500 unapata 4oomb kwa mwezi mzima na consuption yake ni naafuu kulinganisha na voda mimi huwa nadownload hadi 200mb kwa maramoja bila shida lakini nzuri zaidi ukipata zile moderm za kwanza zilizo adikwa zain halafu zenyewe nyeusi kwanza zinachakachulika halafu uwezo wake wa kushika network ni mkubwa kulinganisha na hizi za sasa pia ulaji wake ni kutokana na matumizi kama salio kwa simu bt hadi iishe utakuwa umefanya mambo mengi sana mimi ndio ninayo tumia mara zote nlisha jaribu voda na tigo hasa voda ni ghali sana 2000/= unapata 50mb halafu hufanyii kitu cha maana imeisha so kiushauri tafuta modem hiyo kaka.
     
  19. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na kwa mcctizo hata tu mimi pia natumia hiyo ya airtel ni noumeeeeer aisee na download,na play game nasikiliza music na madudu mengine kibao nikichek salio ni kama bureeeeeeeeeeeee dah!
     
  20. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nilikuwa natumia voda buku 2 kwa 50mb, nikaichakachua sasa natwanga na airtel 2500 unapata 400mb kwa kusoma email, magazeti na majamiiforums tu inakaa zaidi wiki, sa mungu anipe nini tena? airtel ndo mpango mzima.
     
Loading...