Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

modem ya airtel inasumbua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kiloloma, Dec 18, 2011.

  1. k

    kiloloma Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wana jf naomba msaada kwenu naishi kijitonyama nimekuwa natumia modem ya airtel lkn internet hivi karibuni imekuwa slow hasa wakati wa ucku mchana kidogo afadhali
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Boss hilo tatizo sio kwako tu, hata mimi nipo mikoa ya kaskazini huku ninahangaika sana siku hizi.
    Mchana mambo swaafi kabisa, ila ikifika mida ya jioni jioni inakuwa extraordinary slow yaani hata ile logic ya 3G inakosa maana coz speed inalingana na GPRS. Ila ikishafika kuanzia saa sita usiku inarudi hali ya kawaida. Hata kama ni congestion ya mtandao hii imezidi.

    Kwa kuwa kuna bango lao hapo juu, najua wanapita pita humu, ni vema warekebishe hili tatizo kabla watu hawajaanza kuhama Airtel. Tumewasisia sana wameishaanza kujisahau sasa. Nina wasiwasi huenda hata gemu la leo usiku huenda nikashindwa kuliona.
     
Loading...