Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Modem kwa Ubuntu zinagoma

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sizinga, Oct 31, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nina modem ya Airtel na zantel, lakini nikiweka kwenye ubuntu hai-access internet hivi hii ni kwanini?au inabidi ni-install wine niweze kuinstall?kwani kwenye window software installation inakuwa auto. How to proceed
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    inafanya kazi vizuri sana.....unabidi uadd hiyo device ili iweze kuwa detected...

    laptp yangu ya kazi ina ubuntu na inakubali aina zote za line bile kuchakachua...ubuntu 10.4
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Inakubali vizuri mno!!
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Driver za ubuntu zipo ktk site za modem manufactures.go to HUAWEI or ZTE download for free
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Unatumia version gani ya ubuntu?
    Kifupi ni kama alivyosema Edson, unachomeka modem yako kisha kwenye icon ya network unaclick na una add modem yako, haina kuchakachua
     
  6. G

    Ginner JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ubuntu 10.04 inasumbuaga kwakweli kwenye swala zima la kuu detect modem...ila ubuntu 11.04 wamejaribu kusolve hili tatizo
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Imeshakubali but ya zain kwa line yake, nikiweka line ya voda kwa modem ya zain ngoma inagoma, kuna mwenye maujuzi hapo?
     
Loading...