Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mode unganisha na hizi topic za mwilini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 5, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mod mnaoshinda online naona pia mwengefanya jambu la busara kama mungeziunganisha ,hizi topic zinazoonyesha CV za baadhi ya wabunge ,ili ziwepo pamoja kwani zimejaa kama uyoga mwitu.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hizi CV zitatusaidia nini ,hivi ubunge unahitaji CV kwani wenye CV kubwa kubwa na zinazotisha ndio watenda kazi nzuri inayokubalika na wananchi ,wekeni Cv za wanaohusika na rushwa kubwa kubwa,mafisadi wakubwa walio kwenye ngazi zinazoshutumia kuiibia serikali na sio hizi za wabunge waliochoka.
     
Loading...