Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mod tunaomba utengeneze jukwaa la Kanumba kuepusha dublicate za habari zake maana kila topic yeye!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Apr 10, 2012.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    od napendekeza utengeneze jukwaa lake maana ss hv kila habari inamuhusu yy upatikanaji wa newz mpya unakuwa taabu sana ili kila anaefikiria kutupa post yake aende huko kwenye jukwaa la kanumba itarahisisha pia upatikanaji wa habari zake
    nawasilisha
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja! Yaani hata mimi sijui ni mada gani nichangie maana kila Thread ni Marehemu!
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama yako
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama sijakosea we ni ray,bisha?
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Angalia vizuri hiyo id yangu sijakurukuka kujiunga jamii forum kama ww!
     
Loading...