Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mod anajichanganya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Jun 1, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sijui ni kwanini mode anachanganya habari bila ya kufikiri madhara yake .habari za kiingereza anachanganya na kiswahili na bila kujua uzito wa habari zile. kwa mfano maneno ya nahoza kuhusu baric na madai ya sexual abuse katika mgodi huo hizi ni habari tofauti na zina mizizi tofauti moja inaongelea mauaji ya watu inayosababishwa na baric na polisi zilizotolewa na waziri na nyingine ni madai ya ngono ndani ya mgodi

    je nini umahiri wa mod kwenye issue hizi za kuchanganya habari
     
Loading...