Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mochwari katika hospitali ya temeke yalemewa na maiti kutoka 15 hadi 39

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndokeji, Feb 8, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kutokana na mgomo wa madactari unaoendelea nchini kote , hali katika hospitali ya temeke inazidi kuwa mbaya baada ya madactari wa hospitari hiyo kusitisha huduma,wagonjwa wanazidi kupoteza maisha na kusababisha kuongezeke kwa vifo ambapo uwezo wa mochwari kuhifadhi maiti ni 15 na sasa hivi imeongezeka kutoka 15 hadi 39 kwa siku , maiti zikiwekwa mbili mbili sehemu moja , msimamizi wa mochwari alalamika kutokana na hali hiyo kuzidi kuwa mbaya

    source taarifa ya habari channel ten
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    chagueni tena ccm 2015
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hivi haiwezekani muhimbili yoote tukaibadilisha iwe mochwari?
    tuwetunajiandaa kuzikana tuu bcs we will die anyway!
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inauma sana,ila ninashukuru sana kwa madhara kuwa makubwa Dar,hampendi mabadiliko eti mko busy kuuza vile vipweza na vcd feki na mnajiita wajanja,acha ccm iwa kameruni kisawasawa:Dar Es Salaam CCM oyeeeh!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa badala ya kuongeza wards tutakuwa tunaongeza mochwari,nina hasira sana na hii serikali ya kisengesenge, MODS please I'm right
     
  6. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yap nimeona ITV pia wametangaza,ingawa boss wa pale anasema hakuna mgomo.
     
  7. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu mbavu zinauma,unayosema ni kweli Dar wanajifanya wajanja ila vilaza wengi
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tunayaalika majeshi ya Nato japo kutoa matibabu
     
Loading...