Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mobile tracker - simu imeibiwa sa 5:07pm ikapatikana saa 8:49

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Nov 23, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Helow JF

    Nikama muvi lakini ni kweli...samsung mobile tracker inafanya kazi kweli kweli.

    ok, jana mida ya saa 5:07pm shemeji yenu alichomolewa simu pale buguruni sokoni na pesa kadhaa..mimi bila kujua wala kukumbuka kuwa ile simu ya mamsup niliiset mobile tracker yake ifanye kazi basi nikashangaa nimepokea msg ikisema

    SIM CARD NAMBA HIII XXX INATUMIA SIMU YA XXXXX NAMBA IMEI XXXXX PLEASE KEEP THIS MSG

    (hizo xxx ni personal detail)

    kumbuka kuwa yeye ali tupa line ya mule kwenye simu na kuweka yake!!

    Basi mi nikatak kudelete ile sms, ghafla bibie anaingia anasema kaibiwa..aha nikakumbuka nikapiga ikaita ile namba..nikakata

    nikachomoka faster mi na jamaa hadi buguruni, kuchukua RB jamaa wakaanza kuzingua...nikaona ngoja nifatilie mwenyewe..
    nikapiga tena jamaa akasema nipo buguruni sokoni baadae kama akashtuka hivi akaanza kuzingua.

    Nikaamua nimwambie ukweli nikamwambia kuwa simu ya uwizi na ni ya ofisi na tunajua jina lako kamili,unapoishi na unapofanya kazi na tunaamini kuwa wewe hujaiba ila umeuziwa au umepewa. na sisi hatutaki kupelekana polisi so tuonane unipe simu sababu hutafika nayo mbali....jamaaa akapagawa akakata simu.

    Nikamtumia msg mja ya mkwala kwamba asipo nitafuta ndani ya masaa 4 tutaanza kufata sheria ikiwemo kukufata nyumbani sababu tunapajua.

    Jamaa likapanic baada ya kuwasha simu na kukuta msg! akasema mbona unanichimba mkwara nikamwambia kijana wewe bado mdogo sana na nadhani hauhitaji shida na watu wa mtandao. tatizo sio simu tatizo hiyo simu ni ya kiofisi tungeweza nunua nyingine ila ni lazima tuwenayo hiyo. akasema basi nirudishie hela yangu.nikakata simu

    Nikaongea na Jamaa yangu mmoja tu akasema twende tumfate. jamaa akasema kama polisi wamezingua twende mi nitajifanya afande. basi nikampigia mwizi wangu na kumwambia kuwa anataka sh ngapi akase nipe 60,000/= "ahaaaaa yani simu ninunue mimi halafu uniuzie nilitafakari moyoni" nikakubali sawa ila nipunguzie ili kumchota akili yake aone kuwa pesa inatolewa akasema mwisho elfu 55 na tukutane tazara!!

    nikawasha gri hadi tazara nikampigia nikamwambia ni park wapi ili kumchota akili tu akasema mbele ya kituo nikasema poa nipo kwenye mataa. jamaa yangu akashuka kwenye taa na kutangulia mbele ya kituo huku mimi nikiwa kwenye foleni...

    Taa zikaruhusu nika park na kumwambia nimefika kumbe yeye yupo na mwenzie katikati ya barabara wana niangalia..mi kushuka tu mkwara nikachana wallet na kuanza kuhesabu pesa wao wakaona wakaanza kuja mi nikawachngamkia nkuwapa pole.....wakasema dah powa sasa tufundishe na sie tujue unafanyeje...nikawa najichekesha nikawaomba wanionyeshe simu yangu wakatoa...walipo nipa niishike tu nikaanza kama kuwafundisha hivi...yule jamaa yangu tulipanga kuwa akiona nimeishika mimi simu ndio aje....

    so jamaa akaaja na kusema mpo chini ya ulinzi!!!! mi nikaongezea ndio hao wezi wenyewe Afande....daha jama wakataka kuchomoka tuka wakamata kibindo...wakaanza kujitetea sio sie afande tusameee heheheeeeee nikajua kuwa ni kwishney....

    KILICHOWAKUTA WAO SASA
    by saa 2 na nusu hivi Tazara pakawa hapatoshi vibaka na wapiga debe wote ndukiiiiii..wakajua sisi askari kanzu.....tukawatia kwenye gari jamaaa wanalia na kuomba msamaaa mimi bado kidogo nianze kucheka nikajibana sana sana, tukaanza kuwasachi na kuwatisha kuwa mamehusika namauaji ahaaa jamaaa yangu anamikwara hadi nikaanza kuogopa.

    wakasema kuwa wao ni wafanya biashara wa kuku na alikuja teja pale buguruni akawauzia simu sh elfu 30 so walivyoona wamejulikana waka taka kuuza kwa hiyo 60. tukawaambia maelezo yote mtatoapolisi pamoja na kesi mbalimbali za wizi..
    jamaaa wakaanza kuomba watoe PESA....aha kila mmoja akatoa elfu 50. tuka washuka nje ya kituo cha buguruni wakatoka nduki halafu sisi tukaingia kituoni na kuzuga zuga na kuondoka zetu kunywa BEEEEEER!!!!

    MWISHO
    Kama una samsung usizalau application ya mobile tracker itakusaidia kurudisha simu yako.
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii inafurahisha sana na asante kwa maujuzi uliyotupatia,,kuibiwa na kupata faida ya Tsh 100,000/= si mchezo Dar ina wenyewe!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Dah! Kweli kama movie mkuu.maana tekiniki iliyotumika hata wao walichoka.ila mgewapiga mkwala zaidi mpaka waseme ukweli kama kweli waliiba au walinunu.na kama walinunua basi msingewapukutisha hizo 50 50 zao.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    zaidi ya elimu, kamata zako tano kamanda!
     
  5. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hiyo stail kweli kwa samsung ipo. Umeongea kweli tupu, na hiyo namba inakuwa ni mtu wako wa karibu unakuwa umeiandika. Hata mwenye simu akibadili tu line, msg hiyo itakuja.
    Ila mdau, umekuwa ka DUDE!
    Umewaingiza mjini peupeee!
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    haha kaka mjini hapa...halafu yule jamaa yangu alitaka hadi kuzichukua simu zao tuondoke nazo kwamba na zenyewe ni za wizi mi nika mtonya aaache sababu watu wazima wanalia daha huruna nkuu
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Dah, Mkuu kweli hii ndio Dar, kwa mkwara wenu mmtengeneza kilo hivi hivi.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sharobalo habari za siku nyingi mkuu ngoja na mimi niiweke mapema..
     
  9. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    yaaaani mkuu nilikuwa naogopa ila jamaa yangu alikuwa anajiamini sana wangeanzisha vurugu je? wangevunja vioo je? halafu jamaa yangu alikunja notebook yake akaweka kiunoni na kuficha na shati eti bastola haha...jamaaa walitoa macho kama wamebanwa na mlango....kila akiongea utasikia anasema nitakuvunja miguu ukijaribu kukimbia.
     
  10. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    shwari mkuu..nipo..weka ni kweli yafanya kazi kunajamaa alitoa stori kama hii na mimi nikaamua kuiseti ya wife so ni kweli kabisa..PROVED!!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kweli kama Movie vile, kula tano mkuu
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Swafi sana mngewalamba na makofi.
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kufa kufaana mkuu haha ha kunywa sana beer kwa hela ya wezi..mi mwenyewe sikuamini
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    safiiiiiiiiii...!!
     
  15. libent

    libent JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata nokia mobile tracker yake mtu akiiba akabadilisha chipu simu itapiga makelele njia nzima na hataweza kuifungua hata akiipeleka kuiflash
     
  16. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata LG inayo iyo kitu
     
  17. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kweli mkuu.ni muvi..za siku
     
  18. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    makofi yalikuwa ya kutosha tu...afande wangu alikuwa anajiamini kuliko chapa sana makofi tena watu wazimaaa
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nime-install F-SECURE Application kwenye Nokia na inafanya kazi ile ile isipokuwa mwizi hawezi kuitumia mpaka kuwe na un-lock code ambayo unaweza kuituma kwa sms!
     
  20. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    du kweli iyo mobile tracker si mchezo ata ukitoa line inajulisha inabidi nimchukulie wife faster
     
Loading...