Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mobile marketing

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by elizan, Aug 30, 2012.

  1. e

    elizan Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau naomba maoni yenu kuhusiana na hii kitu inaitwa mobile marketing. Nina uhakika wote mmeshawahi kukutana nayao, ni pale unapo-pokea message kwenye simu yako ya mkononi ikikupa taarifa ya matangazo. je nyie mnaionaje hiyo huduma?
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nzuri ila inatemea na aina ya product unayomtumia mtu, like wewe unauza 'mkorogo', then unamtumia mwanaume rijali, ataboreka ila kama unauza kitu ambacho kipo kwenye line ya business ya mlengwa then utakuwa umefanikiwa.

    Cha muhimu ni kufahamu kuwa kuna usumbufu mkubwa sana wateja wa makampuni ya simu wanauleta kwa watumiaji wa simu, matangazo mengi yanakera, mtu upo busy ofisini unasikia message unadhani ni kitu cha maana kumbe mtu anakuletea tangazo "KWA MAHITAJI YA NGUO ZA KINA DADA TUONE .......", Kwakeli itakuwa kero, na hata mtu hatakuja dukani kwako maana ushamkera from the beginning kama lile tangazo la Zain 'wamenitumia ada ya shuleeee, wamekataaaa.' tangazo la kipumbavu kabisa!
     
  3. e

    elizan Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante sana mdau, umenisaidia sana nilikuwa nataka kuingia kwenye hii biashara.
     
Loading...