Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mobile application

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mputi, Sep 9, 2011.

  1. M

    Mputi Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys nina mobile application ambayo inaweza kutuma sms kwa group of people. mf inaweza kutuma sms moja kwa watu zaidi ya 1000 af kila mtu akadeliver kwa specification tofauti mfano Hello Gerald ....; Helow Juma.... Inaweza kutumika na watu au kampuni tofauti, mf kama mamlaka ya maji kuwaremind wateja kulipa bili,kuwakumbusha madeni yao nk, au katika mashule kutuma matokeo ya wanafunzi kwa wazazi through their mobile phones, kwa ufupi inatumika kufikisha ujumbe wowote kwa watu wengi,ni software ambayo unainstall ktk computer. Kwa maelezo zaidi tunaweza kuwasiliana kupitia 0717767360, au gedmputi1987@yahoo.com
     
  2. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Bro... umeideveop mwenyewe...??

    Good work... Tutawasiliana..
     
  3. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tuoneshe bac kaka!Nipe japo mwanga mpaka ukaimaliza kaka,if you dont mind!!language gani umetumia!!!
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha download link hapo 2pakue sie! C unaacha namba ya cm huku c mahala pake!
     
  5. M

    Mputi Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Yeah man, we'll kip in touch
     
  6. M

    Mputi Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Java and little php and c++
     
  7. M

    Mputi Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> Got u kaka, bt nikiweka link still bado utatakiwa nikucreatie acc yenye password na user name ili uweze kui2mia.
    <br />
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @mputi why dont u make it easy for us mkuu...ondoa hzo restriction..
     
  9. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetumia gateway gani?
     
  10. M

    Mputi Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />Ozeking bro!
    <br />
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mtoto wa kike kaponzwa na bia kilichomkuta..mtoto wa kiume kadandia bia kashika ukuta...oya oya kaa ukijua...(ACHA KUPENDA VYA BURE BRO!).
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    SMS zinacost hela kutuma, yeye anamlipa provider kwa service hiyo atakupaje bure?
     
  13. M

    Mputi Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brothers what i mean here is a biznez,waweza tafuta company or organization ambayo inaweza kuhitaj ishu kama hii then from that u can get money frm each sms they buy kulingana na makubaliano yetu, siyo ishu ndogo brothers, we did the same thing kwa TUWASA (Mamlaka ya maji Tanga)
     
  14. M

    Mputi Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> Brothers, What i mean here is a biznez, waweza tafuta Company or any Organization ambayo inahitaj application kama hii then unapata hela kutoka kwenye kila sms watakayo nunua, siyo ishu ndogo, we did the same thing kwa TUWASA (Mamlaka ya Maji TANGA)
    <br />
     
Loading...