Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mobile 4n ni chanzo cha kutoelewana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Garmii, Apr 1, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nimekuja na mada nyingine kuhusu hizi cm zetu za mikononi, binafs nataman niachane na cm kwn ndio chanzo cha mgongano na my wife! Mke wangu kila nikirud kutoka kazn lazm akague cm zangu je hii ni sawa?kina dada hata ninyi ndivyo mnavyofanya kw waume zen au maboyfriend wenu?msaada pls tuwekane wazi kwa hili.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ume mjengea mazingira ya kuto kukuamini ndo maana!
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah!anakagua ili aone ulizopigiwa na ulizopiga?msgs?!!!!!!!so wat?kujitaftia stress,,,vinginevyo uko sawa hizi cm hiyo ni mojawapo ya hasara zake
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ni kweli simu zinachangia matatizo katika mahusiano, lakini kama mnaaminiana simu sio tatizo kubwa!!!
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hajafundwa huyo na kungwi wake?? mwanamke aliyekamilika hagusi simu ya mumewe hata siku moja!

    hata mie siwezi kugusa simu ya mtu wangu hata siku moja!!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160


    Atiiiiiii???
    Mwanaume anaempa mwanamke wake sababu ya kutomuamini ndo anaegusiwa simu yake.

    Na wewe mtoa mada una wasiwasi gani???Kama hujafanya chochote kibaya mpe tu....mwisho wa siku atazoea na kuacha!!
     
  7. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani sim ni ya watu wanga?
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mambo yanakwendaje baada ya sakata la MSG?
    Ukitaka amani usihangaike na simu ya mwenzako maana hata ukiona jina la mdada/mkaka kwenye phone book ni tatizo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ndoa imewafanya wamoja basi ni yao wote....siri za nini kwenye ndoa?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani hii ishu ya simu kama mtu haujiamini basi lazima utakuwa mkali simu yako ikitaka kuguswa lakini kama najijua ninachofanya na simu yangu sina wasiwasi nampa tu akiitaka ninakuwa sina wasiwasi unless otherwise uwe na vimeo vingine ndio lazima utakuwa mkali simu yako ikiguswa
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata kama ikiwa ya mtu mmoja still it does not matter kama unatumia simu yako kwa kufanya maovu basi nategemea utatoa defensive mechanism kama ulivyosema hapo juu.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si ndo hapo.....watu wanaishi kwa wasiwasi utadhani Osama!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wewe subiri utasikia watu watavyokuwa wanaji-defend hapa sijui simu ni ya mtu mmoja kuna wengine simu ikiita atatoka mbio utafikiri yuko kwenye marathon ili mradi tu simu yake isiguswe na mtu mwenzake
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ukiwa huna mambo ya ajabu huwezi kuficha ficha simu yako.
    Kuna watu simu zao wana misekyurit kodi laki tisa!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao ndo wale wanaDOA!!!Mi mtu asiye na wasiwasi wala si hangaiki na simu yake....hata nikiazima nitumie nafanya kile nnachohitaji tu basi.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili neno la leo siku ya leo kabisa
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Kweli vile....wasiwasi wa mwenye simu ndo unazaa wasiwasi wa mwenzake. Watu wajaribu kua huru waone kama watasumbuliwa!!!
     
  18. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwakweli migogoro mingi siku hizi katika mahusiano ya kimapenzi ni kwa sababu ya simu. Cha muhimu kama umeoa, hakikisha simu yako haina msg za vimeo muda wote, vinginevyo ni migogoro tu. Mfanye mkeo akuamini na pia lazima ufahamu kuwa anaisoma simu yako hata kama ni usiku wa manane ukiwa umelala yeye atasoma tu msg zako zote.

    Kwa upande wa pili, simu ni kigezo muhimu sana katika kujua uaminifu wako kwa umpendaye, mara nyingi, kama si mara zote, mtu ambaye hataki simu yake ishikwe na mkewe/mmewe ujue lazima uaminifu wake unadosari, kuna wengine wanadiriki kuiwekea password ambayo mke wake haijui. So, kama unampenda wife wako, mpe uhuru kwenye matumizi ya simu yako.
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mambo ya kukosea ktk call/text ni ya kawaida, basi ije itokee mko pa1 na huyo mke wako then litokee hilo... utaliona sakata lake. ajaribu kumuachisha tabia hiyo awezavyo
     
  20. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    pia ndoa siyo fursa ya kuwa mpekuzi. kila kitu kina njia zake ktk kukifuatilia lkn ya huyo waifu wake si nzuri. kama ni mm ninayesachiwa hivyo, kila siku nitafuta matukio yote ktk simu yng kumuonyesha tu kama siipendi tabia yake.
     
Loading...