Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mo Ibrahim yaenda kwa Msudani nilifikiri JK ataipata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Oct 10, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani kuna mwenye taarifa ya zawadi ya Mo Ibrahim.
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe toka uzaliwe umeshawahi kupata tuzo gani?
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mods can you please change the heading it is not from Sudan but it is the Former Cape Verde President Pedro Verona Pires.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    JK hajamaliza muda wake bado na pia sidhani kama anastahili nchi bado maskini,rushwa imekithiri
    kwa lipi jema alilofanya la kustahili hiyo zawadi?? mamuzi madogo tu ya kuwatimua mawaziri wala rushwa
    na kiongozi wake wa PCCB hajawatimua sasa ana mazuri gani??
    nadhani mama nyerere angepewa hiyo zawadi kwa niaba ya mumewe mwl nyerere
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh...watu wengine Bwana...hiyo heading yako mbona haipo kama swali?
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aipate JK kwa lipi alilolifanya?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JK??? :crutch:
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jk angekuwa alikubali matokeo kuwa uchaguzi wa 2010 alishindwa angekuwa anaheshma sana Africa na dunia nzima na angepata zawadi ya Mo ibrahim sasa coz alishindwa kufikiria hili na kashindwa hata kujenga uchumi na huduma na maisha bora kwa wananchi basi ndo atapotea kabisa baada ya kumaliza uongozi wake na zawadi ya Mo Ibrahim asahau.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huwa sipendi kabisa kuwalaumu mods ila thread kama hii!? Mmh!?
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii tuzo wanapata viongozi ambao wameshaondoka madarakani... Kikwete hana sifa hizo bado
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rais wa cape verde ndio wa sudan?
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Bora nipite tu!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK hatapata tuzo yoyote zaidi ya udaktari wa heshima anaopewa na vyuo vyetu hapa Bongo...
     
  14. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama zawadi hiyo hutolewa kwa viongozi wasanii, bila shaka ataipata!
     
Loading...