Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyonge myongeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DK BABA, Jul 25, 2012.

  1. D

    DK BABA Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, zitto ana mambo anayo yasema na kuyasimamia. hachukui posho mpaka sasa
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kama achukui posho anafaa kuwa rais wa nchi hii......?? Akili za mbayuwayu hiyo..:nono:
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Thus............???????
     
  4. D

    DK BABA Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inaonesha anavyo simamia kile anacho kisema na kukiamini na hii ni sifa ya kiongozi bora
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna mambuzi flani humu jamvini wanashindwa kutumia akili zao vizuri tulishasema dr slaa ndio rais wa 1215 na si vindenevyo
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    siyo akili za mbayuwayu hizo, ni mashonde haya.
    Zito sasa anachukiza.
     
Loading...