Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika's refusal of talking about his private life dissapoints Clouds FM

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Habarindiyohiyo, Mar 21, 2012.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa mshamba kweli. Anaulizwa na Diva kama ana girlfriend anajibu ooh maswala ya siasa yasichanganywe na siasa. Clouds wakaamua kumkatia simu. Yaani huyu jamaa anafikiri kila sehemu ni kuuza siasa tu? Hajui hata Obama mwenyewe huwa anahojiwa na Alex Blastick, yule mcheza filamu za ngono? Huu ushamba huu wee Mnyika.

     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wewe una boyfriend?
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ana mume ambaye ni Me myself & i.
     
  4. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole dada ulikuwa unajaribu bahati yako kama hana! ulisikia kule arumeru wanasema kuwa hajaoa na hana mchumba, mtafute binafsi.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani mtiririko wa mahojiano baina yao ulikuwaje?
     
  6. b

    braza makaptula Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JJ siyo mshamba wewe ndo inaelekea mshamba, hilo swali ni too personal hivyo halazimiki kujibu, tuambie je wewe una boy friend? nina mashaka ulikuwa na hamu sana na kamanda jj ajibu hilo swali ili upate chance ya kujipitisha, umechemsha hilo swali ni too personal
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pia nae ana haki ya kujibu au kukataa kumbuka no comment is a comment,clouds wanapaswa wategeneze habari kwa ku base kukataa kwake as itakuwa habar zaid kuliko kama angejib straight,kama kweli watagazaj walikata simu basi wao ndo washamba kwan swali lilikuwa hilo moja tu!
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hawa wanasiasa washamba wangepewa kozi ya ujanja kidogo. Eti kipindi cha maswala ya mapenzi jamaa analeta misifa ya kijinga. Clouds safi sana kwa kumkatia simu.
     
  9. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo ninapowapendea Clouds Fm. Hawapendi wanasiasa wanaotanguliza siasa. Nakumbuka Kibonde alivyomshukia Mnyika kama mwewe kuhusu Membe, Kikwete na tuhuma za Tanzania kuhusu silaha: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/45668-clouds-fm-wamshukia-mnyika-wampuuza-kwa-kuchanganya-mambo.html
     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kipindi kinazungumzia mapenzi, jamaa anakataa kukubali kama ana mchumba au hana. Hivi kuna tatizo gani hapo? Mbona mwenzake Zitto huwa anakubali?
     
  11. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mwita25 bana!Unasikiliza sana clouds ee?
     
  12. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hizo ni personal za mtu ana uhuru wa kusema au kutokusema sasa ushamba unao wewe unaye waza upande mmoja wa shillingi kuwa ni lazima ajibu. Pole sana maana najua kutokukujibu amekukwaza kukamilisha azima yako ya kujipendekeza kwake kupata hiyo nafasi.
     
  13. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi mapenzi ni the same as personal life?
     
  14. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    john mnyika am singooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo endi redi tu mingo jamani mie namzimia nilijipendekeza facebook akanichunia....ndio tatizo la kusoma shule za seminary hata emotions zenu mnajifunza kuwa ziwe reserved maisha mnayakompliketi bureeeee.....
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Yaaani Diva amuhoji Mnyika! Hebu tokeni hapa! Diva! Diva! Hata kama ni mapenzi hajui azungumzeje na mtu kama Mnyika! Hebu fikiria angekuwa Masoud Masoud au John Dilinga unafikiri Mnyika angechomoka!
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Tunataka wanasiasa wa namna hii ambao wanachagua ni wakati gani wanatakiwa wajibu kitu gani. Hatuhitaji kuwa na wanasiasa waropokoji. Mh. Mnyika ni mwelevu sana amegundua kuwa kujibu swali hilo kama muulizaji alivyotaka ameona haitawasaidia watanzania katika kupambana na masaibu mbalimbali ya kimaisha. Big up Mh. Mnyika
     
  18. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmhm,bira ya wewe umefunguka dada na umeeleweka,single,ready to mingle in the jungle!!! Haya Radhia utamu(sweety?!) na wewe funguka!! Jamii forums never bored!!
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa mbona ni kama unamponda tu? Kujua kuongea kitu kwa wakati muafaka si ndiyo ingekuwa pale! Halafu siyo kweli kuwa kukataa kuongelea mapenzi inamaanisha umakini wa mtu. Huyo Bush mwenyewe alikuwa anapiga story na Oprah. Mnyika nani bwaaaaanaaaaaaa?
     
  20. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    it was like this, una GF?

    Simple answe: haya ni maisha binafsi na sio ya uma. Maisha yangu, kaka, dada na mke au kama hivo ni yangu sio ya uma.

    Clouds FM inakata simu,

    Poa tu kata.
     
Loading...