Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oxlade, Jul 16, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwako muheshimiwa john mnyika, nakupongeza kwa kazi nzuri unayoifanya, lakini nakuomba upunguze kuomba miongozo bungeni na ujikite zaidi kayika kututetea watu wa ubungo tuliokuweka hapo, huku maji tabu na barabara haswa za kibangu hazipitiki, tunakuamini tafadhali usifanye kama keenja kwani 2015 sio mbali. kamilisha ahadi zako tafadhali
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yaani huyu dogo hata mimi simwelewi kabisa. Sijui plan yake ni nini!
     
  3. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anatuangusha wana ubungo kwa kweli, hakuna tofauti yoyote kati yake na alipokuwepo keenja
     
  4. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nawashangaa sana unaposema apunguze kuomba miongozo Bungeni ina maana awe anaonewa na aseme NDIYO MZEE KILA WAKATI?????UBUNGO mna JEMBE la nguvu yawezekana hamjui tu kulitumia ila kama yeye kazi anawatumikia wanainchi wote si wa Ubungo tu bali Watanzania wote.
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,611
    Likes Received: 3,938
    Trophy Points: 280
    Bwana washawashwa inatakiwa atie timu kwenye jimbo la stela matomato ili wakatembeze kisago kama kile cha singida ili hawa wabunge vichomi wa sisiemu washike adabu.
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Washwawashwa anataka kuuza sura kideoni na kesho kuamkia magazetini wakati jimbo liko hoi bin taabani! Misifa mingine bwana,hovyo tu! 2015 washwawashwa chaliii! Watu hawaangalii kuuza sura wanataka maendeleo!
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    dah huyu mnyika mi hata simuelewi,kila siku ye lazma asimame hata km hoja yke haina mashiko utamuona tu.halafu cku hizi kapata mwenzie pale mjengoni naye mapepe ile mbaya si mwingine ni dogo nasali.hawa jamaa km vile wako darasani tena std 7.nadhan km vile mnyika alikua anataka kufikia level za zitto na mdee ila wenzie huwa hawasimami kila siku,kwa kawaida zitto au mdee akisimama ujue moto utawaka ila hawa mnyika na nasali wanaboa siku hizi.
     
  8. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yalipo magamba utajua tu maana maneno yao yanafanana sana mara LIWALO NA LIWE,Mara Alienda kutumbu kanisani tukamkamata,Mara Suala hilo liko mahakamani tusilizungumzie,mara ANABOA Lakini yote kwa yote watu hawa ni DHAIFU na mawazo yao ni Dhaifu.
     
  9. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana jimbo,
    ni mbunge wa kuteuliwa na mkuu wa mkoa.

    Stella Manyanya ni mtu wa serikali.

     
  10. Ishaka

    Ishaka Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh. Mnyika endelea hivohivo usilegeze kamba sisi tuko nyuma yako, fisi haachi mfupa ila kwa kelele. Hoja zako zote zina mantiki na pale bungeni ndio mahala pake kusimama na kuongea ili mradi spika karuhusu, mengine yote ni taratibu za kibunge. omba miongozo ya spika kadiri unavyoweza maana bila hivyo kwasababu ya uchache wenu bungeni mambo mengi yatapindishwa na mwisho mtashindwa kusimamia vizuri maendeleo ya majimbo yenu. Kumbuka kufanikiwa kwenu kutatua kero za wananchi na kuleta maendeleo majimboni kazi kubwa iko bungeni, jimboni ni utekelezaji tu sababu hamtumii pesa za mifukoni mwenu. Tumieni nafasi za baadhi ya wabunge wa kuteuliwa na walala fofofo bungeni kuikosoa serikali ili nchi isonge mbele
     
  11. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote nyie si wana Ubungo.. mpo hapa Kichama.. Tunaoishi ubungo tunajua anafanya nini.. Kwa sababu tunahudhuria mikutano yake ya ndani kutupa maendeleo ya vitu anavyofuatilia. Wewe unafanya kazi posta. Unaamka saa 11 ausbuhi kuwahi foleni unarudi saa tano usiku HAKUNA UNALOLIJUA UBUNGO..
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kelele za vyura hizo wala hazimzuii tembo kunywa maji
     
  13. d

    decruca JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    na bado mtasubiri weeee barabara hazitatengenezwa na maji hamtapata mpaka mshike adabu na kuchagua watu makini.
     
  14. S

    Singo JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    namkubali mnyika kwa sababu nimeisoma dhamira yake ya ndani
     
  15. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    naona umeishiwa hoja unatoka mapovu tu.pole sana ndio mapambano yalivyo
     
  16. K

    KINYEKINYE Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu si ungejibu hoja kwanza, brabraa baadaye
     
  17. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tuache double standards humu ndani. Kwani Mwigulu anachokifanya mbona hamjakisema? Au kwakuwa ni wa CCM?
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mnyika is doing the Best!! Hii Kazi ya barabara za Mitaani ni ya Halmashauri!! Sijajua Wanapeleka wapi Kodi Zetu Hawa Jamaa!! Ila mnyika najua akimaliza Kazi ngumu ya Bungeni Atawashukia hawa Jamaa kama Mvua ya Masika!!! Big Up Mbunge Wetu!! Tuko Pamoja na wewe Daima
     
  19. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila dogo sometimes anaboa
     
  20. J

    Joyfull Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I was think in jamii forums there really great thinker kumbe there also poor thinker.....you find facts of what you are talking hujui anachokifanya mbunge wetu you keep quiet. Hauwezi kupata solution ya tatizo without knowing the root cause of that problem. you first analyze your ideas before post them here.
    Mnyika amefanya mambo barabara ya baruti (msewe) to chuo now days ni 8 minutes, maji tunapata siku 2-3 mfululizo,mambo mengine yatafanyika tu coz development is a process acha siasa.
     
Loading...