Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika vipi jamani??wote update za ikulu,tupeni ya mnyika imekuaje??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by massai, May 4, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu wote leo ikulu,ikulu....ahh inakera sana wakati kuna mambo ya msingi yanaendelea mahakamani.tupeni ripoti jamani kamanda wetu ,jembe MNYIKA noma yake inaendaje huko kwani nasikitika sana nipo sehemu ambapo redio zinazosikika ni za kenya,burundi ,rwanda na kongo.naombeni jamani na kuna watanzania wengi tu wanasubiri hiyo habari
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oyaaa vp Mnyika mbona mmekauka bwana!
     
  3. b

    bulunga JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    naanza kuhisi hii kesi haikuwepo leo
     
  4. mhagama1

    mhagama1 Senior Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kesi ya mh.mnyika imepangiwa siku nyingine na siyo leo
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaaah! nimeelewa sasa! tarehe ya kesi ilikuwa leo lakini Jaji alikuwa anasubiri uamuzi wa jaji mkuu wa majaji JK ili ampe hukumu ya kusoma sasa kwa bahati mbaya jaji mkuu wa majaji JK alikuwa bize na baraza lake lingine na genge la unyonyaji ikabidi jaji ajifanye eti anamaralia ha! ha! ha! ili amsubiri kesho amuulize ahukumu vipi! Huu ndo ukweli
     
Loading...