Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika tusaidie wapiga kura wako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Dec 2, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naamini ujumbe huu utakufikia.

    Kuna vifusi vimerundikwa kwenye barabara ya Malambamawili-Kinyerezi na kwa kipindi hiki cha mvua ni kero kubwa! Jana kuna gari ilikuwa imetereza na kutumbukia mtaroni.

    Ombi langu: vifusi hivi visiachwe bila kusambazwa kwani ni hatari na kero kubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo
     
  2. k

    kijukuu kindo Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwanae tena kweli Mheshimiwa huyu ni jembe twaminia. Naomba mwenye namba ya huyu Mbunge wetu aiweke hapa jameni niwasiliane nae live ajue matatizo yanayotukabili wapigakura wake. Plse Mhe. Mnyika tupe namba yako tukufahamishe uharamia unaofanywa na baadh ya watu wanaojiona miungu watu. Tafadhali sana.
     
  3. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ni kweli,na sisi wakazi wa Salasala,Mbezi Manyema ktk biabara ipitayo Neema Trust Sec School,tunaomba umkumbushe Mh Halima Mdee,tuna tatizo kama hilo na kwa kuongezea tu ni kwamba kifusi tulichangishana wenyewe wananchi,tatizo ni greda tu.We TRUST on you guys.
     
  4. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ninaaunga Mkono hoja yenu kwa sababu hamjasema Kisiasa,ila kama Mbunge wenu mnamkumbusha,Kuna WAHUNI Hudhani kwamba huyu ndiye anatakiwa asambaze Kifusi kumbe hiyo ni kazi ya Halmashauri ya Jiji.Good,Mkumbusheni Kijana Mwenzenu maana anaweza kuwa ametingwa na Majukumu.
     
  5. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Mkandarasi kalipwa?
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbunge antakiwa afutailie halmashauri kwa niaba ya wananchi

    Sasa amekaa ki-politiki..hana mauda wa kufuatlia kero za wapiga kura..
     
  7. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani hilo c lanyika nendeni serikari ya mtaa ama kwa diwani wenu c kitu kidogo tu mnyika. Vitaziba vyoo mtasema mnyika aje huko, hilo liko chini yenu watu wa kata hiyo na mtaa wote. Tafuten ufumbuzi wa haraka c mnyika mtamlaum bure.
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Uko sahihi,lakini hoja yetu haiko hivyo unafikiri.Xi kwamba kwa Sisi wakazi Salasa jimbo la Kawe kwa Mh Mdee ni kwamba,tumeshalipia na gharama ya greda la halmashauri kiasi cha sh laki 3,lakini wanatuzungusha,so tunamuomba Mbunge wetu Mh Mdee akawatie kashkash ndo watakuja maana wameshazoe rushwa hao.
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nasie wakazi wa Mwanjelwa twamtaka Sugu aje kugani mistari
     
  10. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Atakuja mkimuita,si unajua wabunge wa Chadema ni watu wa watu,na huwapenda wapiga kura wao
     
  11. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umeona enheee!!!!!!!!!
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    tuko pamoja mkuu hii road anapita RITA MLAKI Former mbunge akienda kwenye shule yake iliyokufa mwaka huu rasmi halafu anamezea kabadilisha njia sikuhizi anapita kule AGAPE TV (ATN) Mdee njoo hapa Africana utusaidie kurekebisha njia
     
  13. O

    Omr JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnatuma maombi bila kupeleka koleo? Sasa hicho kifusi atakisambaza kwa mikono? Huu ndio upumbavu wa watanzania. Kwani hii ni kazi yake?

    Mwacheni huyu kijana kwa sasa, mwenzenu juzi tu hapa kaingizwa mkenge wa kisiasa halafu nyie mnakuja na mastress yenu mengine.
     
  14. I

    Idodi Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vip na ile ahadi yake ya kutatua kero ya maji safi jimbo la ubungo ndani ya siku 90 baada ya uchaguzi ametekereza????
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka baada ya kushinda kwa kishindo watu walimuuliza vipi kuhusu matamasha ya mziki utaendelea kufanya au ndiyo tamati kwa kuwa ni mheshimiwa.

    Jibu alilotoa ni kwamba kama tunahitaji pesa kwa ya maendeleo ya watu wa Mbeya mfano madawati, madawa nk tutafanya show kubwa pesa zitakusanywa na kufanya kazi husika

    Sijui hilo la juzi Dar alilo lifanya lililenga nini
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Duble chris, jipange kifikra, unapojaribu kuwashawishi watu huku ushawishi wako unajengwa na mshango wa mbona, hofu ya ange, majuto ya tusinge, laumu ya mbona, unafeli kabla hujaanza. ichukie serikali kwani ndiyo yenye wajibu wa kutekeleza hayo majukumu, mbunge anakuwakilisha kwenye vyombo vya kutunga sheria, hana jukumu zaidi ya hilo! wananchi hawawezi kuichukia cdm kwa makosa ya ccm. tofautisha kusaidia na kuwajibika. ccm inawajibika, tazama imeshindwa kutekeleza matakwa ya wananchi, unavyojaribu kutuchonganisha na cdm ni kufanya kazi za kibaraka wa kukodiwa na ccm. Mnyika ni mbunge makini.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Mkenge kaingizwa jk, kumbe hujui mpaka sasa, angalia anavyohaha kujisafisha, kawaita kafu ajitutumue kufukia mashimo, cdm wameshapita!
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona hoja yangu imevamiwa na viwavi jeshi. Mbunge ndiye mwakilishi wetu serikalini, lengo la makala hii siyo vijembe vya kisiasa bali kutaka mbunge wangu anisaidie kuifuatilia serikali itatue kero yangu. Diwani na Mbunge wanafanya kazi moja na barabara hii huenda inapita kwenye zaidi ya kata moja hivyo mbunge ni sitahiki zaidi
     
  19. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja hii, lakini anzeni na Diwani kwanza kwani suala hilo lipo ndani ya uwezo wake. Hata hivo ni vema mkawa na contact za mbunge muwasiliane moja kwa moja ili kurahisisha kazi.
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hehehehe !! atakuja si kasema next mbeya bana
     
Loading...