Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MNYIKA tunaomba utoe fafanuzi kwa niaba ya CHADEMA juu ya hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Jun 16, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Siku chache zilizopita kumekuwa na tetesi ktk mitandao mabalimbali hapa nchini na mtaani ya kwamba kulikuwa na kikao cha siri kilichofanyika kati ya Mwenyekiti wa CDM taifa(Freeman Mbowe) pamoja na mwenyekiti wa CCM taifa( Rais JK).

    Sasa naomba JJ Mnyika utoe maelezo ya kina kwa sisi wanachama wenu tujue the major theme ya kikao hicho na kwann kimekuwa cha siri? Pia ama uje ukanushe tetesi hizo.

    Maelezo juu ya hili swala yatasaidia kuondoa hofu ambayo ipo mioyoni mwa wanamabadiliko wote hapa nchini ambao wamekuwa wakitatizwa tetesi za kikao hicho cha siri.

    Wako ktk mabadilko
    Shardcole@Tabora1
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Bila shaka kikao kilihusu maendeleo ya chama.
     
  3. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ondoeni dhana ya kwamba tofauti ya itikadi za kisiasa ni uadui. Maana yake ukiwa CHADEMA huwezi kusimama wala kuongea na mwana CCM. Hizi fikra ni potofu sana.

    Sasa ikiwa Mbowe na Kikwete walikuwa marafiki toka kabla hawajapata madaraka walio nayo sasa, je watengane simply kwa kuwa wanatofautiana kiitikadi tu za kisiasa. Mbowe kuwa na kikao na Rais Jakaya Kikwete inaweza kuwa katika sura mbili; moja huyu ni Rais wa nchi anaweza kuwa na kikao na mtanzania yeyote anayotaka kuzungumza na huyo mtu ni siri yake na Mbowe akiona ni ya wazi atawaeleza wafuasi wake.

    Pili Mbowe ni Kiongozi wa Kambi ya upinzani Bungeni, Kikwete ni Mwenyekiti wa Chama Tawala, kuna shida gani wakiitana na kuzungumza. Kwani Mbowe ni mtoto mdogo? Tutalinda mpaka lini kiongozi wa CHADEMA asiongee na kiongozi wa CCM. I dont think Mbowe is that cheap.
     
  4. t

    tara Senior Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri hapa ungeuliza je ameenda kumwona kama mwenyekiti wa chama ama kama mtu binafsi kwa maana mwananchi wa kawaida kwa mambo yake binafsi.....
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Wanakumbushana lile DISCO la RSVP kabla halijaitwa Mbowe Hotel Dj Kalikali
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani ungemwomba pia na nape naye atoe maelezo sio mnyika peke yake
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Sijui kama CDM huwa wanatoa taarifa juu ya mikutano ya faragha. Kuna mkutano walishafanya na mkuu wa nchi Dr. Slaa akasema wangetoa taarifa lakini hadi hii leo hakuna taarifa yoyote. Utamuonea tu Mnyika wa watu. Mwache Mnyika atupiganie wana Ubungo tupate maji na barabara badala ya kujikita kujibu masuala ya watu binafsi.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Chadema mtaambiwa baadae kama mlivyoambiwa wakati Chadema walivyokwenda Ikulu...hakuna ubaya wowote JK kukutana na Mbowe siasa sio uadui.
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani wakuu niseme kwamba sina maana mbaya lakini ktk harakati hizi inatubidi na ss wananchi tuwe makini na tusiache asilimia zote tufanyiwe na viongozi wetu pia inatupasa kuwa tunahoji mambo ambayo yanatutatza na hiyo ndio demokrasia, tusiamini sana viongozi wetu na kuwapa credibility ya kuwa wakamilifu kama malaika.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu mnyika ndio anahusika na maswala ya habari kama haya, alafu ni wajibu wetu wanachama kupata updates zihusizo chama na viongozi wetu, pia ni lazima tuhoji kama jinsi tulivyohoji miendendo na mahusiano ya Zitto na Jk.
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!Hivi kwanza nikuulize,hivi unamjua Mhe,Mbowe vizuri wewe?.kwa taarifa tu Mbowe si mwepesi kama uzaniavyo
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna vitu vya kuhoji,lakini si vyote.kwakua kuna vitu vinakua siri kwa kua tupo kwenye uwanja wa mapambano,kuna vitu inapaswa vijulikane kwa viongoz tu tena ngazi ya juu,na ndio maana tunakua chama makini
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shardcole tulia,chademda ni chama makini kuliko hata wananchi,umakini wao ndio umekufikisha hapo had ukawakubal,lazm uwaamini viongz kwan angalia walipotutoa na wanapotuelekeza twende,kumbuka mwananch wa leo si wa enz zile.nafaham kuna meng viongoz wetu hawa wanakutana nayo na kuyatatua.na ndio maana tuko tusonga mbele
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu [MENTION]Ruhazwe [/MENTION]naomba maelezo ya ziada hapo kwenye red.
     
  15. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiambiwa haitakuwa siri tena.
     
  16. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kama twamwamini mwkiti wa chama hatuna sababu ya kumtaka atueleze kila anachozungumza na kila mtu, busara ni kuwa na subira, hekima ni kusubiri ufahamishwe unachostahili.

    Pia chama lazima kiwe na mazungumzo na wengine yamkini mwkt wa CCM alipenda kuomba ushauri kutoka kwa mwkt wa cdm,so laweza lisiwe la public au utendaji wake ndo ukawa publicly.

    Usiwe na hofu kama wewe ni mjenzi makini wa taifa.karibu!
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    In politics there is no permanent enemy but permanent interests.
     
  18. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama mkutano wa faragha yanini kuutolea maelezo.
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    hii hoja si ya busara sana kwani si kila kitu baba wa nyumba anaweza kuwaeleza watoto wa familia yake hata kama ni la maslahi yao..tatizo la kuropoka ropoka kila kitu ni la makamba na vuvuzela wake yule dogo wa uenezi
     
  20. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 2,551
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    how do we air this interview man??...for the status quo to get it?...ebu soma hii link upate hii interview ya wizi wa gold yetu unaofanywa na multnational companies....hii hapa soma/sikiliza...PressTV - Western exploitation of Tanzania for gold, moral outcry
     
Loading...